Mwanamke ajifungua jiwe!

Mwanamke ajifungua jiwe!

Hii ndo sayansi yenyewe sasa sio mnaishia mara kusema siyo sayansi...ni lazima huwe na philosoph kichwani ndo kujibu maswali haya:HOW & WHY,wanafalsafa wataijibu hii mystery.
 
kukaa na jiwe tumboni kwa miezi 11 si mchezo ni bora azike hilo jiwe kwa heshima zote.
 
filipo siamini kama ni yakweli
<br />
<br />

Hata mimi nilibaki nashangaa. Nilipata shida kuamini. Lakini imetangazwa redioni na muhusika amehojiwa na kusikika redioni. Its amazing!
 
Hii nayo kali jamani!!!!!!

Huu sio utani maana ilimtokea jamaa yangu kabisa...alijifanya karuka mimba...wenyeji wakamuhamishia ikabidi aombe radhi mambo yakaisha.
Sayansi ya kienyeji na kali sana na inazidi ya mzungu.
 
Jiwe limezaliwa siku ya eid!, hebu tuwekee photo bana tuone kama halin yale mmaandishi yetu.

Mkuu mimi shishangai kwani nimeshuhudia kama mara mbili wilayani Nzega - Ya kwanza mama alijifungua yai la kuku na furushi la dawa zxa kienyeji. Mama alikuwa akihudhuria clinic na kuambiwa maendeleo ni mazuri lakini mwisho alijifungua hicho.
Tukio lingine lilitokea kijijini itiro ni nje kidogo wa wilaya Nzega almost 14km huyo alizaa yai la kuku tumbo la miezi tisa kubwa ajabu. Clinic alikuwa akihudhuria pia. uchawi upo.
 
Mimi sipingi sana kwani nishawahi kumuona mtoto wa hivyo kwenye TV sio hapa TZ ila hiyo channel siikumbuki mana ni siku nyingi niliona hiyo story mwaka 2007. Na madoctor walielezea jinsi inavyotokea na hicho kiumbe hakiwi hai wala hakiendelei kukua na kinaitwa 'Stone Baby'.

Kuna Mama alipata ujauzito kufikia miezi kadhaa ujauzito haukuendelea kukua na baada ya hapo hakupata tena mimba. Ndio kuja kufanyiwa upasuaji na kumtoa huyo anayeitwa stone baby. Yeye alikuwa na umbo la binadamu unakiona kichwa na mwili ila viungo havionekani vizuri kwa kuwa hakuendelea kukua na amekuwa kitu kigumu kama jiwe.

Kutokana na Dr. aliyemfanyia upasuaji na akimuonyesha huyo mtoto alisema ni aina fulani ya fibre, na kile kiumbe kinaweza kukaa tumboni muda mrefu bila madhara kwa mama.
 
Hii habari ni uzushi tuwekee jina la huyo Mwanamke au picha yake pamoja na hilo jiwe
..Wakuu naona mnamshambulia Filipo. Ni kweli hiyo habari hata mimi nimeisikia RFA katika kipindi cha matukio. Ofcourse nami nilijiuliza maswali mengi licha ya mume wa huyo mwanamke kuhojiwa na mtendaji wa kijiji anachotoka. Nilichotegemea angalau kutufanya tuamini basi wangemhoji hata muuguzi wa kituo cha ambako alikuwa akihudhuria kliniki na baadae kwenda kujifunguli hapo. Tukio limetokea wilaya ya Bunda mkoani Mara..Sasa sijui ni sanaa ya aina gani iliyopelekea huyo mama kuzaa jiwe!!
 
Zama za mwisho zimekaribia. Jaman tumrudie muumba wa mbingu na Ardh.
 
Na bado,the worst is still to come.
Baada ya kubeba mimba kwa miezi 11, hatimae jana, mwanamke huyo mkazi wa mkoani Mara amejifungua jiwe. Anasema tumbo lilikuwa likimuuma sana na alifurahi kupata uchungu akitegemea kupata mtoto wake wa kwanza. Mwenyekiti wa kijiji anachotoka mwanamke huyo amethibitisha kutokea kwa tukio hilo akisema ni kweli limetokea na mama huyo amejifungua jiwe la uzito wa robo kilo!
Source: Matukio - RFA.

Kweli dunia imekaribia ukingoni....!!?
 
..Wakuu naona mnamshambulia Filipo. Ni kweli hiyo habari hata mimi nimeisikia RFA katika kipindi cha matukio. Ofcourse nami nilijiuliza maswali mengi licha ya mume wa huyo mwanamke kuhojiwa na mtendaji wa kijiji anachotoka. Nilichotegemea angalau kutufanya tuamini basi wangemhoji hata muuguzi wa kituo cha ambako alikuwa akihudhuria kliniki na baadae kwenda kujifunguli hapo. Tukio limetokea wilaya ya Bunda mkoani Mara..Sasa sijui ni sanaa ya aina gani iliyopelekea huyo mama kuzaa jiwe!!
<br />
<br />

Duh! Afadhali nimepata mtu wa 3 aliyesikia maana nimeshambuliwa mpaka nikaanza kuogopa! Mimi nilishindwa kukumbuka majina ya wahusika na kijiji chao maana nilikuwa katika mshangao
 
Duniani usasikia nakushuhudia mambo mengi ya ajabu
 
Mimi sipingi sana kwani nishawahi kumuona mtoto wa hivyo kwenye TV sio hapa TZ ila hiyo channel siikumbuki mana ni siku nyingi niliona hiyo story mwaka 2007. Na madoctor walielezea jinsi inavyotokea na hicho kiumbe hakiwi hai wala hakiendelei kukua na kinaitwa 'Stone Baby'. <br />
<br />
Kuna Mama alipata ujauzito kufikia miezi kadhaa ujauzito haukuendelea kukua na baada ya hapo hakupata tena mimba. Ndio kuja kufanyiwa upasuaji na kumtoa huyo anayeitwa stone baby. Yeye alikuwa na umbo la binadamu unakiona kichwa na mwili ila viungo havionekani vizuri kwa kuwa hakuendelea kukua na amekuwa kitu kigumu kama jiwe. <br />
<br />
Kutokana na Dr. aliyemfanyia upasuaji na akimuonyesha huyo mtoto alisema ni aina fulani ya fibre, na kile kiumbe kinaweza kukaa tumboni muda mrefu bila madhara kwa mama.
<br />
<br />
Atleast u gave us scientific probabilities...maana watu washaanza kuhusisha imani za kichawi!
 
Hilo jiwe halijaandikwa Yasin?? manake bongo kila kukicha vituko. Ilikuwa kondoo kaandikwa juzuu sasa jiwe lazaliwa siku ya idd.hahahaaaaa
 
Hilo jiwe halijaandikwa Yasin?? manake bongo kila kukicha vituko. Ilikuwa kondoo kaandikwa juzuu sasa jiwe lazaliwa siku ya idd.hahahaaaaa
<br />
<br />
not funny...!
 
Back
Top Bottom