Mwanamfalme wa Saudi Arabia ni Saddam Hussein mpya mashariki ya kati


Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
3,575
Likes
4,755
Points
280
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
3,575 4,755 280
Imeonekana wazi ikiwa mwanamfalme Mohamed Bin Salman akaukwaa ufalme wa Saud Arabia kuna hatari mashariki ya kati kupata dikteta mbaya zaidi ya aliyekuwa Rais wa Iraq Saddam Hussein.
Mwanamfalme huo mwenye umri wa miaka 32 ameonyesha ukatili mbaya kwa vita vya Yemen ambapo mamilioni ya raia wameuwawa kinyama, kuua wapinzani na wanaharakati nchini Saudi Arabia,kutaka kuivamia Qatar na kuhusika kwake na mauuaji ya kikatili ya mwandishi wa habari Khashoghi katika ubalozi wa Saudi Arabia nchini Turkey.
Je ikiwa huyu mwanamfalme akiwa Mfalme wa Saudi Arabia dunia itegemee nini ?

Saudi crown prince's 'reformer' image fading amid Khashoggi crisis

 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
1,190
Likes
897
Points
280
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
1,190 897 280
Ategemee kuondolewa mamlakani kwa muda mchache Sana. Hafikishi hata miaka kumi.
Wakumtoa unafikiri atakua nani? Wapinzani wake ndani ya ufalme?,nchi za magharibi? Au mahasimu wa kikanda kama Iran,Qatar na kwa mbali Uturuki wakisaidia uasi ndani ya Saudia(Kama uasi utaibuka)?
 
chazy255

chazy255

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2016
Messages
942
Likes
895
Points
180
chazy255

chazy255

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2016
942 895 180
Wote uliowataja inawezekana
Wakumtoa unafikiri atakua nani? Wapinzani wake ndani ya ufalme?,nchi za magharibi? Au mahasimu wa kikanda kama Iran,Qatar na kwa mbali Uturuki wakisaidia uasi ndani ya Saudia(Kama uasi utaibuka)?
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,165
Likes
775,020
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,165 775,020 280
Wote uliowataja inawezekana
Wamarekani wameshikwa pabaya hawana nguvu tena, a Saudia ili mgeuka sana Ghadafi walahi
Hii ni ngoma nyingine kabisa na DUNIA IJUE UNAFIKI WA USA WALAHI
Hakika Mwenye Enzi Mungu ni mwaminifu sana kwetu walahi
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,911
Likes
1,476
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,911 1,476 280
Saudia anataka kuzitumia silaha zake za bei ghali azinunuazo kutoka US
Nalog off
 
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
2,040
Likes
2,985
Points
280
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
2,040 2,985 280
Msala upo Tanzania ndugu, na siyo huko kwa hao waarabu ndugu
 
B

babu na mjukuu

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
1,565
Likes
1,234
Points
280
Age
46
B

babu na mjukuu

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2016
1,565 1,234 280
Huyu sio ukoo wa Prophet Muhammad ni shetan mkubwa kutoka Al-Saudi family
Marekani,Uturuki na wengine bado wanatafuta ushahidi kuthibitisha uhusika wa Saudia. Jambo la kufurahisha mashia wa manzese tayari wao washapata ushahidi na tayari washatoa hukumu
 
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
3,575
Likes
4,755
Points
280
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
3,575 4,755 280
Marekani,Uturuki na wengine bado wanatafuta ushahidi kuthibitisha uhusika wa Saudia. Jambo la kufurahisha mashia wa manzese tayari wao washapata ushahidi na tayari washatoa hukumu
Kwanini wachinje mtu kinyama halafu lawama kwa washia kama sio kuwa na IQ ndogo
 
B

babu na mjukuu

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
1,565
Likes
1,234
Points
280
Age
46
B

babu na mjukuu

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2016
1,565 1,234 280
Kwanini wachinje mtu kinyama halafu lawama kwa washia kama sio kuwa na IQ ndogo
IQ ndogo zaidi ni kuamini jambo lisilo na ushahidi.
Unajuaje kama si Uturuki au Qatar wamefanya hivyo ili kuichafua taswira ya Saudia duniani!?
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,508
Likes
9,815
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,508 9,815 280
Huyu sio ukoo wa Prophet Muhammad ni shetan mkubwa kutoka Al-Saudi family
Ukubali ukatae hao ndio watunza uilsam na mambo yake yote,huu ni ukweli mchungu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002