Mwanajeshi wa JWTZ achezea Kipigo cha Trafic Tabata | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanajeshi wa JWTZ achezea Kipigo cha Trafic Tabata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nguvumali, Aug 20, 2011.

  1. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Leo nilitembelea maeneo ya Tabata kwa mwanangu, wakati narudi kwangu kule Kigamboni , ghafla kufilka pale wanapoita Tabata reli Trafiki Police alisimamisha magari ya upande mmoja ilikuokoa jahazi la magari yanayotoka Buguruni, sasa Gari la mwanajeshi likawa limekumbwa na kizaazaa cha kusimamishwa, mwanajeshi yule ana cheo cha staff sajenti alimvaa Police kwa kejeli na matusi. Trafic akamjibu tuheshimiane lakini mjeshi akaendelea kumtusi askari yule mwenye cheo cha Copro, kama mzaa mwanajeshi akamkwida Uniform , hahahahaaaah Police hakukubali dharau ile, akampiga Mtama mwanajeshi yule, alipoinuka akapigwa Gumi la kuushoto, baada kama ya Dakika 5, MWANAJESHI HOI, ashukuru Mungu jamaa wenye mabucha na askari Police wengine walikuja kuingilia ugomvi ule.
    Hakuna dereva wala konda wa daladala alietamani Ugomvi ule uishe, ila jambo lililosisimua na aina ya Ngumi za yuleTrafic dhidi ya Mwanajeshi yule
    .
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya bifu hlo sasa,
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    mjeda kakutana na kiboko yake....nao wamezidi saa ingine......lakini kilio kwa yangeyange....mbona ndio kumekucha......bakabaka...yangeyange....yangeyange....bakabaka....he he
     
  4. C

    CBN Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayuko peke yake huyo mjeda. Hao jamaa watamtafuta2 huyo traffc..
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hy traffic lbda ahame mji wakimpata wanamfuturu wajeda ni sooo!
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,049
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Namwonea huruma saaana huyo traffic, labda ahamishwe leo leo. Kibano cha revenge atakula mwingine hata hivyo.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hao wakivaa yale magwanda hujiona kama ni miungu watu.

    Na ndio kama hayo yanawakumba wana cdm kwa sasa wakivaa magwanda yao, aaahhhh basi wao ni miungu watu, tayari nchi yao. Wakiingia na humu JF kupigana porojo za wao kwa wao ooohhh tayari nchi ni yao na wengine wote hawana akili.
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    lakini kwanini Madereva na makonda walifurahi mjeshi JwTZ KUPIGWA ? Sielewi.
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,899
    Likes Received: 3,518
    Trophy Points: 280
    lazima wamemrudia na mikanda ya chuma.mwili unanisisimka.atapigwaje!!.mia
     
  10. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanajeshi wenyewe hadi yatokee maafa ndo wafufuke
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    1. Upo nje ya mada
    2. Lile vazi la cdm sio gwanda bali ni vazi la chama kama magamba wanavyovaa yale yakwao ya kijani kama mavi ya mtu aliyekula parachichi likamdhuru
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mwanajeshi legelege?!nchi kwishney!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Lolololo yetu macho na masikio katika hili
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    The silence class strago,,,,,,,
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Aug 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,311
    Likes Received: 22,737
    Trophy Points: 280
    Hawana nidhamu kabisa hao wajeshi
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Yakheee vipiii, mbona watuchanganyia habariii!
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata picha angalau! Kwn yaelekea yule Mwanajeshi alikuwa kaweka konyagi mwilini. Picha tupe Mkubwa!
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Ngumi za Majeba!
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,181
    Likes Received: 9,219
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    MAGAMBA ON DUTY
     
  20. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,816
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    SAFIII. Ila inasikitisha sana kuona wachangiaji wengi humu bado wanawaona vijana wetu wa JW kama miungu watu. TUBADILIKE. Wanachowazidi raia ni UMOJA tu.
     
Loading...