Mwanajeshi na m'bibi

Mwanajeshi na m'bibi

Mtanzanika

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Posts
2,389
Reaction score
1,131
Mwanajeshi alikuwa vitani akashika
adui watatu,wote walikuwa
wanawake;wasichana wawili na bibi
(nyanya) mmoja.
Mwanajeshi akawaambia "Punishment
yenu ni mimi kufanya mapenzi na
nyinyi wote"
Wale wasichana wakaanza kulalamika
"Basi twaomba usifanye na huyu bibi
yetu mhurumie...."
Bibi akadakia na kusema "Adhabu
itakuwa moja kwa adui wote..hakuna
cha huyu ni bibi wala nini!"
 
Mwanajeshi alikuwa vitani akashika
adui watatu,wote walikuwa
wanawake;wasichana wawili na bibi
(nyanya) mmoja.
Mwanajeshi akawaambia "Punishment
yenu ni mimi kufanya mapenzi na
nyinyi wote"
Wale wasichana wakaanza kulalamika
"Basi twaomba usifanye na huyu bibi
yetu mhurumie...."
Bibi akadakia na kusema "Adhabu
itakuwa moja kwa adui wote..hakuna
cha huyu ni bibi wala nini!"

kwake hiyo si adhabu!
 
huyu bibi cjui ndo yule wa kule mahakamani aliyebakwa lkn haoni shida ye anataka tu cku nyingine mbakaji aje kistaarabu na c kuvunja mlango!
 
huyu bibi cjui ndo yule
wa kule mahakamani aliyebakwa lkn haoni shida ye anataka tu cku nyingine
mbakaji aje kistaarabu na c kuvunja mlango!

kwa nini usijue na wewe ndiye msimuliaji wa zote mbili?
 
ooooooooooooooooooohoooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom