Mwanafunzi wa Feza ashangaa wanaofeli mtihani wa NECTA

Acha wivu na ujinga wako ,wazaz wanampromote wapi?hama uko uswazi kunafubaza uwezo wa kufikiri

Sent from my SM-A035F using JamiiForums mobile app
 
Duuh ni wapi man nilimuombea mabaya dogo?
 
Masikini wana hasira
 
Hiyo ni Nje ya mada. Au ulifeli mzee umeamua kupambana na mtoa hoja badala ya hoja
 
Hakuna mahali nimemwombea mabaya. Binafsi napenda watoto wanaojiamini kama huyo.
Ila akumbuke kwamba technology haisahau kitu. Haya maneno yake yawe motisha kwenye maendeleo yake.
Ujumbe wako ulikua kama unamuombea akwame hivi...lakini uyo dogo mambo ya shule hawezi kukwama labda akwame kwenye mambo mengine

Sent from my SM-A035F using JamiiForums mobile app
 
Ujumbe wako ulikua kama unamuombea akwame hivi...lakini uyo dogo mambo ya shule hawezi kukwama labda akwame kwenye mambo mengine

Sent from my SM-A035F using JamiiForums mobile app
Sina mawazo hayo.
Una uhakika gani kwamba hawezi kukwama? Naelewa kwamba wazazi wake wake vizuri financially. Lakini kuwa na pesa na kukwama maishani ni vitu viwili tofauti.
Mtoto bado mdogo bado ana safari ndefu. Ukuaji wa mtoto una mambo mengi. Kikubwa tuwaombee watoto wetu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…