Mwanafunzi KCMC MD4 apotelea baharini Pangani

Mwanafunzi KCMC MD4 apotelea baharini Pangani

Mr DIY

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2016
Posts
1,225
Reaction score
2,670
Habari za asubuhi. Jana jioni Mwanzafunzi wa Chuo Kikuu cha KCMC James Keffa alizama baharini eneo karibu na Sea Side. Hadi sasa hajapatikana. Juhudi za Kumtafuta bado zinaendelea.

Dkt. JUMA MFANGA

C&p
Inasemekana alikuwa anaogelea eneo hilo la sea side (jina la hotel)
IMG-20180511-WA0006.jpg
 
Ume-panic kweli kweli na una viashiria vya Ushoga ref. kwenye RED! Haya jirudi siku nyingine usijifiche nyuma ya key board na kuandika Upuuzi wako!
Nimekwambia tafuta shoga mwenzako Koma kunizoea
 
Mbona waleta vurugu msibani mkuu?
Vinasaba vya Ushoga vinamsumbua huyu, yaelekea si riziki, si unaona matumizi ya neno KOMA, tafuta mwanaume, unasuguliwa "and the like"
 
Ushauri wangu kwa watu wote wanaenda kama kundi/group kwenye beach,wawe makini sana kama hujui kuogelea sio dhambi kaa pembeni angalia wenzako,usipende sifa za kijinga kujitupa kwenye maji huku hujui kuogelea kwa kupenda sifa mbele ya mademu au marafiki.
Wote tutakufa,lakini tusikibipu kifo.
Najiuliza msimu huu ni wa mvua nyingi sana kwa maeneo yote ya mkoa wa Tanga hususani Pangani,pili ilikuwaje aogelee eneo la Sea side hostel ambalo lipo jirani na makutano ya bahari na mto Pangani??
Kasi ya maji eneo hilo ni kubwa sana,pia kuna mawimbi makali halikadhalika maji ni machafu sana kwa wakati huu wa mvua,hasa yale yanayotoka mto Pangani.
Inatia simanzi sana kwa familia!
Mungu asaidie apatikane akiwa hai!!
 
Mwenyezi mungu amfanyie wepesi aweze patikana kama ni marehemu au mzima.
 
Back
Top Bottom