Mwanafunzi aliyesema "muhogo"


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,250
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,250 2,000
Darasani kwetu alikuwepo mwanafunzi ambaye kwa kweli alikuwa mkali sana kwa masomo mengine yote isipokuwa Kemia. Ilipofika somo la Kemia yeye ndiyo ulikuwa muda wake wa kulala darasani. Siku moja mwalimu wa Kemia alikuwa anafundisha mambo ya chemical reactions na chemical equations. Baada ya kuzungumza kwakirefu aliuliza swali ambalo jawabu lake kwa kweli lilikuwa ni rahisi tu - Water (H2O).

Alimuuliza Chris; Chris alikuwa amelala na mtu wa nyuma yake alimshtua na yeye alisimama mara moja akizinduka toka usingizini. Hakujua kilichoulizwa na wala hakujua jawabu. Na kwa vile ndiye aliyekuwa smartest kid in the class aliangaza pembeni kuangalia kama kuna mtu angemsevu.

Mjanja mmoja akamnong'oneza..

"sema muhogo"

Kijana yule bila kufikiria lolote na akiwa na macho makavu kama kuku wa kukopa alirudia.

"Muhogo!!"

Darasa zima lilipuka kwa kicheko.
 

Forum statistics

Threads 1,294,738
Members 498,025
Posts 31,186,504
Top