Mwana JF mwenzenu anawasalimu


Jimmie Gatsby

Jimmie Gatsby

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
2,513
Likes
4,417
Points
280
Jimmie Gatsby

Jimmie Gatsby

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
2,513 4,417 280
Aisee hahaaaaa...kuna ndugu yangu anajifanyaga jinias sana nikamwambia nina dola mia tatu. Nikikupa ktk hiyo forex yako unanirudishia shi ngapi? Yeye anasisitiza kusoma vitabu nikamwambia we si umesoma? Na unasema INA faida zalisha hii 300 USD basi.....mara ya mwisho kaniambia kafungua duka kapiga chini forex hahaaa....

Forex is not for me, I guess I am the everyone.

Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
safi sana
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308