Mwana FA back in days.....!!!!


donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,632
Likes
5,670
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,632 5,670 280
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,915
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,915 280
Dah! my cousin himself. UNENE WANGU ACHANA NAO,JALI BIASHARA ZAKO,NYAMA CHOMA GANJA SIO KILA KITU NIJUACHO.AM THE NAME OF THE GAME,MTU NA HESHIMA ZAKE,MARA MOJA MOJA SUTI.UKINIONA UNIKUMBUKE!
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,860
Likes
5,907
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,860 5,907 280
Kha, dogo alikuwa ..mbamba anatisha! Chini katinga ndala, mkono mwembamba as if .......Katoka mbali . weka na picha ya sasa tulinganishe



Mkuu si wanasema.FA. anasumbuliwa na
ule ugonjwa wa sickle cell nadhani huo
mwonekano wa zamani huenda alikuwa
akisumbuliwa nao sana.
 
master09

master09

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
689
Likes
289
Points
80
master09

master09

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
689 289 80
Kama anao huo ugonjwa wa sickle cell basi akipita miaka 18 hawi tena kwenye risk.......
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,632
Likes
5,670
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,632 5,670 280
Kha, dogo alikuwa ..mbamba anatisha! Chini katinga ndala, mkono mwembamba as if .......Katoka mbali . weka na picha ya sasa tulinganishe
hahah, huyu hapa mkuu
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,169
Likes
649
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,169 649 280
Jamani Mwana FA namfahamu toka akiwa mtoto yeye AY Mnyalu na GK pale Meku Upanga. Ila kwa kweli GK game haliwezi kabisaaaa.
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
Mkuu si wanasema.FA. anasumbuliwa na
ule ugonjwa wa sickle cell nadhani huo
mwonekano wa zamani huenda alikuwa
akisumbuliwa nao sana.
Hapo nimeelewa . Asante kwa kutujulisha.
 

Forum statistics

Threads 1,249,663
Members 480,998
Posts 29,706,610