Access to social media and lack impulse control has landed a lot of people in hot water. Some have even lost their jobs. One stupid comment can go viral in just a matter of minutes.
We live in a different world now with this phenomenon of social media and citizen journalism.
And you talk about her having worked in PR....how about this EX-PR executive named Justine Sacco......
Source
baeleze baelewe !!! sayitaasembe weee....usije ukakanyaga Yaeda......tuwache na vitunguu vyetu........
Hamna kupanic hapa, ku panic kukiniona nakuja kwenyewe kuna panic.
Labda wewe usiyelewa tofauti ya passion na panic ndiye utakayeweza ku confuse the two.
Atoe options yeye kama nani?
Nani kamtuma atoe options?
Kuna mwenzake mtu wa PR mdada katuma tweet ya maneno ya ovyo ovyo, PR firm wamemfukuzilia kazi mbali.
Mtu wa PR hajui hata PR?
Sasa huyu Mwamvita anayetakiwa kuwa msomi na hao ambao hawana talanta wana tofauti gani kama ushauri ndio huu?
Anajua kwamba kuna watu wako "on the precipice" wanasubiri mtu yeyote anayejulikana kuhalalisha mabuzi tu wapate excuse?
Anatoa message gani kwa umma sasa? Kwamba yeye kapanda kufika hapo kwa migongo ya mabuzi?
Hapo angeweka na qualification kabisa na kusema 'mara mia buzi, lakini siyo la Kichaga':happy:
Natania tu lakini.
Mwamvita got a life,let her tweet her thoughts like any other human with a social lifel
Mbona we hukuogopa?
Ain't nobody saying she shouldn't tweet.
But if you are going to tweet out some advice to young ladies out there, then tweet sensible advice.
hhahaahahaha,unatupaishaa mkuu...YN UKAMTOSA WEMA KWEUPEEE...HA HA,nmecheka kwel
Wacha waliue huko likome,kila siku mnaambiwa ching chang hawana matani na madawa,mchina gani anaetaka kufanywa zombi??
Dada wa rais mtarajiwa
hhahaahahaha,unatupaishaa mkuu...YN UKAMTOSA WEMA KWEUPEEE...HA HA,nmecheka kwel
no badiebey, mi si kwamba nakupaisha!
ishawahi kunikuta tena hii pale kwa aunt ezekiel bana kule mwananyamala, mi nilikaa basi pale delmont kwa nje najipatia soft moja mbili, mara ghafla huyu hapa mtoto! mmh, kumbe pale ndo kwao!
si akaanza swaga za oooh, unajua, mimi, sijui.. aaah, nkamwambia dada eleweka, unataka nini bana, tuko mjini hapa! basi akaamua kuvunja jipu! eti, i love you #excel ! aargh! mi bana nkaona hawa masupastaa wa bongo michosho tu! nilikula nae good time mara moja then nkasepa! afu ukincheki mwenyewe sina hata baiskeli! sijui napendewa nini mie!
Hamna kupanic hapa, ku panic kukiniona nakuja kwenyewe kuna panic.
Labda wewe usiyelewa tofauti ya passion na panic ndiye utakayeweza ku confuse the two.
Atoe options yeye kama nani?
Nani kamtuma atoe options?
Kuna mwenzake mtu wa PR mdada katuma tweet ya maneno ya ovyo ovyo, PR firm wamemfukuzilia kazi mbali.
Mtu wa PR hajui hata PR?
Sasa huyu Mwamvita anayetakiwa kuwa msomi na hao ambao hawana talanta wana tofauti gani kama ushauri ndio huu?
Anajua kwamba kuna watu wako "on the precipice" wanasubiri mtu yeyote anayejulikana kuhalalisha mabuzi tu wapate excuse?
Anatoa message gani kwa umma sasa? Kwamba yeye kapanda kufika hapo kwa migongo ya mabuzi?
si huyu ndiye anasemekana kuuza k yake ili bro wake jan apate pesa ya kampeni 2010?
no badiebey, mi si kwamba nakupaisha!
ishawahi kunikuta tena hii pale kwa aunt ezekiel bana kule mwananyamala, mi nilikaa basi pale delmont kwa nje najipatia soft moja mbili, mara ghafla huyu hapa mtoto! mmh, kumbe pale ndo kwao!
si akaanza swaga za oooh, unajua, mimi, sijui.. aaah, nkamwambia dada eleweka, unataka nini bana, tuko mjini hapa! basi akaamua kuvunja jipu! eti, i love you #excel ! aargh! mi bana nkaona hawa masupastaa wa bongo michosho tu! nilikula nae good time mara moja then nkasepa! afu ukincheki mwenyewe sina hata baiskeli! sijui napendewa nini mie!