Mwaliko wa ubarikio


Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,925
Points
2,000
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,925 2,000
Familia ya Bwana na Bibi Tutor B wa jijini Mwanza wanayo furaha kuungana nawe Mwana JF katika sherehe ya mtoto wao mpendwa Akanganyila B kupata kipaimara.
Sherehe hizo zitafanyika siku ya Jumapili tarehe 16/12/2012 katika kanisa la KKT Igoma na baadaye kwenye tafrija fupi itakayofanyika ndani ya viwanja vya VATCAN VILLAGE Igoma Mwanza.
Wote mnakaribishwa. (Serrious)
Kwa maelekezo zaidi waweza kuni-PM ili tupeane maelekezo ya kina.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
Hongereni, Preta ataniwakilisha.
 
Last edited by a moderator:
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,717
Points
2,000
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,717 2,000
Mkuu Tutor B naweza kuja Mwanza Gordons itakuwepo unajua siku hizi usafiri wa FastJet umerahisisha mambo.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,197
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,197 2,000
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,545
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,545 2,000
Mkuu Tutor B naweza kuja Mwanza Gordons itakuwepo unajua siku hizi usafiri wa FastJet umerahisisha mambo.
Ndio hili daladala jipya? Nasikia watu wanapanda na kuku ndani kwenye passengers cabin.
Mwingine anavua viatu, miguuu inatema uvunde ile mbaya.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,545
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,545 2,000
kwa sababu ni @Tuto B.......naweza kwenda......weka savannah na Windhoek za kutosha.......
Kwani Kipaimara ni graduation ya kuhitimu mafunzo ya ulevi??
Mi nilidhani unampelekea dogo ma Biblia na vitabu vya kiroho, kumbe we unataka ukaweke upako wa kipepo mchafu
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,925
Points
2,000
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,925 2,000
kwa sababu ni Tutor B.......naweza kwenda......weka savannah na Windhoek za kutosha.......
Umekuja vyema; bora umesema mapema utatumia nini; huku Mwanza tunapendelea bia inaitwa Senetor;
Vinywaji ni vya kutosha; karibuni sana!
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,925
Points
2,000
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,925 2,000
Kwani Kipaimara ni graduation ya kuhitimu mafunzo ya ulevi??
Mi nilidhani unampelekea dogo ma Biblia na vitabu vya kiroho, kumbe we unataka ukaweke upako wa kipepo mchafu
Wenye upako watajulikana hapa! Duh! mbavu zangu! teh teh .....
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,925
Points
2,000
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,925 2,000
Ndio hili daladala jipya? Nasikia watu wanapanda na kuku ndani kwenye passengers cabin.
Mwingine anavua viatu, miguuu inatema uvunde ile mbaya.
Kuku wapi wewe! mi naona mandoo ya samaki ndo mengi.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
Mmh, ubarikio nao unaandaa ukumbi??
Ukasherehekee na Biya?

Maono yangu ya sherehe za kiroho ni za kizee sana

Hongera!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,197
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,197 2,000
Kwani Kipaimara ni graduation ya kuhitimu mafunzo ya ulevi??
Mi nilidhani unampelekea dogo ma Biblia na vitabu vya kiroho, kumbe we unataka ukaweke upako wa kipepo mchafu
he he...hebu nipishe huko.....pepo ukikutana nae utamjua......?
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,717
Points
2,000
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,717 2,000
Preta Windhoek ni hasara bibie usisahau January Akanganyila B atatakiwa kurejea shule school fees za siku hizi si mchezo wa kitoto ha ha ha.

kwa sababu ni Tutor B.......naweza kwenda......weka savannah na Windhoek za kutosha.......
 
Last edited by a moderator:
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Kwani Kipaimara ni graduation ya kuhitimu mafunzo ya ulevi??
Mi nilidhani unampelekea dogo ma Biblia na vitabu vya kiroho, kumbe we unataka ukaweke upako wa kipepo mchafu
Wakati mwingine huwa una akili sana...
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,925
Points
2,000
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,925 2,000
Mmh, ubarikio nao unaandaa ukumbi??
Ukasherehekee na Biya?

Maono yangu ya sherehe za kiroho ni za kizee sana

Hongera!
Hata ndoa ni sherehe ya kiroho! bia ni kitu cha kawaida tu kwa watu wazima - kwa watoto ndo hairuhusiwi.

VATCAN VILLAGE sio ukumbi - ni uwanja wa wazi wenye vibanda vibanda na mziki wa mbali; hakuna vurugu wala fujo; msiogope kuja ndugu zangu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,915
Top