Mwali! Siamini...... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwali! Siamini......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Apr 6, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,531
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Dear Mwali,

    Natumai we ni mzima bukheri wa afya. Mimi ni mzima japo napata matatizo ya kulala hasa ninapokuwaza.

    Lengo na madhumuni ya ujumbe huu ni kukutakia heri ya pasaka na kutaka kukwaambia kuwa nimefadhaishwa sana baada ya kugundua kuwa umefanya kweli vile ulivyosema utafanya juu yangu. Nimekuwa mdogo kiasi cha kuweza kupita chini ya upenyo wa mlango (nimefanya hivyo leo)

    Hata hivyo bado nimo,

    Wako katika mchakato
    Musimo jr
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Lizzy tene imekuwaje?

    Haya Mwali kazi kwako, bedsheet mate analalamika.
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,531
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Lizzy ni wa FOREVER, Mwali wa majaribio
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    hapa sijasoma
    sitaki kuwa shahidi wakati bedsheet mate wake akija.

     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,531
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Yule asoweza kuua hata fly?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hhhmmm. . .
    Hhhhhmmmm. . .
    Mmmmhhhhh!!!
     
  7. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lizzy.. Msaidie huyo baba matatizo yake kama unayamudu..
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Nianzie wapi GeeCee?
    Ngoja Mwali aje maana ndie mhusika mkuu.
     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani we unaweza kuwa na ufahamu wa namna ya kurekebisha tatizo la Musimo Jr...
    Namsahau tu ni bidada yupi aliyekuwa akimpa kampani..
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,268
    Likes Received: 4,246
    Trophy Points: 280
    watu wanatafuta vi-date vya pasaka nini......
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,531
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Nimesema Lizzy is here to stay na Mwali ni wa majaribio coz nataka kubreak her heart
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hhhmmm labda kidaktari zaidi.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Jr una mambo wewe. . . .
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Ngoja niite familia nzima ije
     
  15. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,120
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Easy now bro..my flatmate is a kind-hearted lady.Acha hizo za kutaka kum-heart break.
     
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mambo? vipi tena? nimesoma thread ila sijaelewa elewa,
    nimefanyaje mimi hadi unishukuru kwa uchungu hivo?

    Naomba unifafanulie hapo kwanza.
    Lizzy, please don't leave him, he looks hurt.
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Waiteeee, waite. Mi hata sijaelewa ni kitu gani kinaendelea hapa.

    Mwache tu, alisema ataweza kunifanya nimpende,
    na baadae anivunje moyo. Nimempa ruhusa coz najua hawezi.
     
  18. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,531
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mh familia tena! kishakuwa madea's family reunion?
     
  19. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,531
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Just a little
     
  20. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,531
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mamboz Bedsheet mate
     
Loading...