Mwakyembe hongera lakini....


Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
401
Likes
57
Points
45
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
401 57 45
Viongozi wote wanaweza lakini wewe umewazidi kitu kimoja UZALENDO. ili hao wenzako wenye mahisa mazito katika makampuni ya usafirishaji wanaoumiza kazi nzuri ya mzalendo mwenzako Dr. Magufuri, fikiria kubnafsisha treni. jenga reli nzuri na na imara hao wenye mapesa wanunue treni zao za kusafirisha watu na mizigo serikali ibaki kutoza kodi. Wadau hili haliwezekani?
 

Forum statistics

Threads 1,236,398
Members 475,125
Posts 29,256,698