Mwakyembe awa M/kiti wa CHADEMA jimbo la Temeke

Mwakyembe awa M/kiti wa CHADEMA jimbo la Temeke

Kwani wewe bado hujaolewa??

Tatizo ni kukosa akili kwa ccm,Hivi haya maccm yalidhani CDM ni nyepesi kihivyo? Mbinu zile zile zilizoiua NCCR zitumike baada ya miaka karibu 20 zilete tija ileile? Wamekosa ubunifu na hawana jipya.CDM mwendo mdundo tu!
 
Wewe ni msukule. Kwa taarifa yako hao mnaowachagua nao wataanza kuondoka muda mfupi ujao. You have Bern warned!

Utasubiri sana na mtafilisika bure kwa kuwaza kununua watu! Hizi siasa zenu za maji taka zilishagota ukingoni!
 
Uhusiano wa CCM na ACT ni huu hapa. Kwa kweli Mwigulu Nchemba ni kiboko. Aliwachomoa kutoka Chadema na bado anaendelea kuwachakaza tu. Zitto kwishnei!!

_monkey_love.jpg

Haji nimecheka sana shekh wng hadi watu wananishangaa!u made my day!

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Yule Yona Patrick amechelewa kujiunga ACT mpaka leo hajawa rasmi .....
 
Nimepita maeneo ya Keko nikakutana na shamra za uchaguzi wa viongozi jimbo la Temeke kuanzia ngazi ya wilaya.Mwenyekiti wa Chadema wilaya ya temeke ni Mr Mwakyembe.
chadema kwisnei sasa mnashangilia majina kwa kuwa yanafanana na ya makada wa ccm.mkipata jisa magufuli naona mtakesha
 
Huyu ni babako mdogo,ni mdogo wa babako mzazi,achana na huyo mzee uliyedanganywa na mamako!
Mheshimu sana kamanda Mwakyembe mkuu maana ni ndugu yako huyo.
 
Uchaguzi wa chama Temeke umekamilika na Yafuatayo ni matokeo:

BAVICHA
Mkiti - Erick Mwakikato
Katibu - Benedictor Semengwa

BAWACHA
Mkiti - Sina Manzi
Katibu - Mwasity Kitwana

WAZEE
Mkiti - Mzee Mkunguna
Katibu - Simon Mwaipaja

VIONGOZI WA JIMBO
Mkiti - Bernard Mwakyembe
Katibu - Jacob Mlay
Mwenezi - Juma Kitema
Mhazini - Kubra Abdallah

Mwakilishi mkutano mkuu
Engineer Msambaza

Wajumbe 4 Kamati Tendaji
Deo Tossi
Ulius Sagat
Yesse Msengi
Mzee Zinga ( Bwana Jela)

Kwa huu mseto wa Watanzania ndani ya haya matokeo...Bado utasikia watu wakisema bila haya wala aibu kwamba CHADEMA ni chama cha Wachaga mara cha Wakristo sijui Kikanda..! Ama kweli wajinga ndio watafunwao.
 
Akili ndogo zimejaa ukabila,na mlivyo majuha mnajikosesha ushawishi kwa hao wachache mliobaki nao.Wasukuma,wachagga,wanyaturu,wakurya/jita,wanyakyusa etc mmewatosa rasmi kwa ujinga wenu!
 
Kwa huu mseto wa Watanzania ndani ya haya matokeo...Bado utasikia watu wakisema bila haya wala aibu kwamba CHADEMA ni chama cha Wachaga mara cha Wakristo sijui Kikanda..! Ama kweli wajinga ndio watafunwao.

HAKIKA SAFARI HII CDM TEMEKE imepata viongozi wapambanaji hasa .
 
Back
Top Bottom