Mwakyembe awa M/kiti wa CHADEMA jimbo la Temeke

Mwakyembe awa M/kiti wa CHADEMA jimbo la Temeke

Haya majina ya Yona ni SHIDAA! Yule Yona alieandaa vijana wakamtwanga JK mawe ku Mbeya siku hizi hasikiki! Kesi iliyokuwa inawakabili iliishia wapi? au kwakuwa Mramba na Mkapa ni Maswahiba wa Ufisadi?... Yona aliejiteka inasemekana huwa ana tabia na hulka za Cameroon wa UK!!
 
Hahahaha akina yona walidhan chadema temeke ingekufa....wajinga ndo waliwao!!! Ubunge wa temeke ndo njia nyeupe sasaaa
 
Yaani umemuona mwenyekiti wa jimbo ukamuacha mwenyekiti wa wilaya.umevutiwa na jina badala ya utendaji wa mtu

Kaa mbali na chaguzi za kiungwana,
hamna rufaa wala urushwa. Ngoja tuona chaguzi zenu manyang'unya kila upuuzi umo(rushwa, wizard na unafiki)
 
Nimepita maeneo ya Keko nikakutana na shamra za uchaguzi wa viongozi jimbo la Temeke kuanzia ngazi ya wilaya.Mwenyekiti wa Chadema wilaya ya temeke ni Mr Mwakyembe.

Tofautisha Jimbo na Wilaya, nadhani kuna wa wilaya na Jimbo na kwa Temeke nilitegemea nisikie mwenyekiti wa Jimbo la Kigamboni pia ila sijasikia.
CC: Molemo
 
Last edited by a moderator:
Salam!

Yule anayejitambulisha kuwa ni Mwenyekiti,mjumbe wa baraza kuu na mkutano mkuu CHADEMA kutoka temeke (Yonah) kazi yake ya uzushi na uongo imeisha leo baada ya kupatikana uongozi mpya wa Temeke ukiongozwa na Kamanda Bernard Mwakyembe.

Kama waswahili wasemavyo njia ya mwongo ni fupi mwisho wa Yonah umekwisha baada ya kupokea kwa muda posho za usaliti kutoka CCM-ACT.Mpaka kufikia September mwaka huu wasaliti wote watakuwa wamepuputika CHADEMA na hii ni kudhihirisha kwamba mradi wa CCM kuiua CHADEMA umeshindwa.

Hakuna Kulala Mpaka Kieleweke.
 
Chadema imechokwa na watz
Uhusiano wa CCM na ACT ni huu hapa. Kwa kweli Mwigulu Nchemba ni kiboko. Aliwachomoa kutoka Chadema na bado anaendelea kuwachakaza tu. Zitto kwishnei!!

_monkey_love.jpg
 
ccm haina sababu ya kushirikiana na wahuni ACT. Hatuna sababu ya kutoa fedha kuiangamiza chadema kwa vile chadema ni maiti inayotembea (dead body)
 
Back
Top Bottom