2hery
JF-Expert Member
- May 27, 2011
- 4,698
- 4,639
Heri ni kwa wale akili zilizo tumboni maana hata kinyesi kinahifadhiwa tumboniUkiwa chadema akili inahamia miguuni
Heri ni kwa wale akili zilizo tumboni maana hata kinyesi kinahifadhiwa tumboniUkiwa chadema akili inahamia miguuni
..hivi zzk yupo?
Kwani wewe bado hujaolewa??
ccm haina sababu ya kushirikiana na wahuni ACT. Hatuna sababu ya kutoa fedha kuiangamiza chadema kwa vile chadema ni maiti inayotembea (dead body)
Duh! Hii kali! Na huu ndio ukweli wenyewe kabisa!!!!!! Hawa ACT pesa za Mwigulu ndizo zimewafanya wauze utu wao namna hii???!!!Uhusiano wa CCM na ACT ni huu hapa. Kwa kweli Mwigulu Nchemba ni kiboko. Aliwachomoa kutoka Chadema na bado anaendelea kuwachakaza tu. Zitto kwishnei!!
![]()
Ukiwa chadema akili inahamia miguuni
Ukiwa chadema akili inahamia miguuni
Acha Bange wewe!
Wewe ni msukule. Kwa taarifa yako hao mnaowachagua nao wataanza kuondoka muda mfupi ujao. You have Bern warned!
ACT inajiunga lini UKAWA?
ACT ni bomba la uchafu wa CCM,kamuulize Mwigulu
Uhusiano wa
CCM
na
ACT ni huu hapa. Kwa kweli Mwigulu Nchemba ni
kiboko. Aliwachomoa kutoka Chadema na bado anaendelea kuwachakaza tu.
Zitto kwishnei!!
![]()
uhusiano wa ccm na act ni huu hapa. Kwa kweli mwigulu nchemba ni kiboko. Aliwachomoa kutoka chadema na bado anaendelea kuwachakaza tu. Zitto kwishnei!!
![]()
Zitto anashinda kwasangoma,usaliti ni mbaya asieeee....huyu kijana ataishi na ndoto ya usaliti mpaka kufa
Uhusiano wa CCM na ACT ni huu hapa. Kwa kweli Mwigulu Nchemba ni kiboko. Aliwachomoa kutoka Chadema na bado anaendelea kuwachakaza tu. Zitto kwishnei!!
![]()