kichomiz
JF-Expert Member
- Feb 28, 2011
- 20,352
- 13,453
Mwaka ndio unaishilia hivyo je tumefanya nini?au je tumetimiza malengo yetu ya kimaendeleo?mimi binafsi sina furaha sana kwani sijafikia lengo nililokusudia,nimefanikisha % ndogo sana na yote hii ni sababu ya matumizi mabaya ya hela,na kitu kinachonimalizia fedha zangu ni ulevi wa kila siku j3 hadi j3,leo nakunywa ka mwisho ikifika saa 6 sinywi tena mpaka nikamilishe malengo yangu,najua tuko wengi humu, jamani New year ni uzee je tumejiandaaje na uzee?UMRI HAURUDI NYUMA UNASONGA MBELE,ngoja nimalizie bia yangu kwanza.