We jamaa acha kudadisi mambo ya imani ni nafsi ya mtu na Mungu wakewa kwako anajua kila kitu?
kuna muda kukutana,kuwa pamoja na kuachana.Kila la kheriNa mpango wa kuivunja ndoa yangu mwaka ujao kwa kuto kuelewana ndani ya ndoa yetu na mwenzangu miaka mitatu sasa hatuelewani
ukiamini usichokijua lazima uogope maswaliWe jamaa acha kudadisi mambo ya imani ni nafsi ya mtu na Mungu wake
Sawaukiamini usichokijua lazima uogope maswali
Chai ya moto utapona hayo mengine kupelekana ahera kabisa
Pole, its hard decision, im curious why 2021 na sio sasa hivi? ama bado una matumaini na ndoa yako...?lol... welcome to singles' club 😱😱
🤣🤣🤣🤣🤣![]()
Nataka mke mwaminifu
Nataka mke miaka 25-30 asitoke Dar awe anatoka mikoani. Elimu kuanzia Darasa la Saba mpaka Form Four, awe anatoka familia ya kipato cha chini, awe mtafutaji na mwenye mawazo positive ya maisha hata kama ana mtoto mmoja sio zaidi, awe mkristu au awe tayari kubadilisha dini, asiwe mwembamba mnene...www.jamiiforums.com
![]()
Msaada: Mke wangu hajui kupangilia vitu ndani na hatimizi majukumu yake kwa wakati
Msaada nina mke ananipa changamoto sana yaani hana kazi mama wa nyumbani lakini utakuta nguo ameloweka kwenye dishi toka asubuhi mpaka usiku utakuta narudi usiku toka kazini saa tatu ndio yupo kufua niki muuliza kwanini unafua usiku nguo mchana ulikuwa wapi anajibu nilikuwepo nilisahau na hizo...www.jamiiforums.com
![]()
Maisha ya ndoa ni mtihani sana
Maisha ya ndoa una weza mpenda mwenzako Sana lakini ukimkosea kidogo anakuacha anaondoka unabaki unaumia tuu. Mwingine unaweza ishi naye kwenye ndoa lakini humpendi inakua Kama mliowana kwa bahati mbaya kila ukimfanyia vituko vyote kwamba akuache utakuta nae HAKUACHI na unakuta ata atende jema...www.jamiiforums.com
2020 ulikua unatafuta mke hiyo hiyo 2020 ukaanza malalamiko ya mke wako mvivu ila mwaka huu huu 2020 mke ushamchoka na umeshakua na mahusiano naye kwa miaka mitatu hamuelewani...
So which is which??? Kipi ni kipi yani?View attachment 1656969View attachment 1656970
Utavunja ngapi mkuu?. Tafuta Suluhu na mwenzio.Na mpango wa kuivunja ndoa yangu mwaka ujao kwa kuto kuelewana ndani ya ndoa yetu na mwenzangu miaka mitatu sasa hatuelewani
Hongera bro LITA2019Mkuu pole sana kwa wenye ndoa tunajua how it feels! Ila usikimbilie kuvunja ndoa unless mke wako amekusaliti. Nlikua na ndoa mbovu sana miaka 2 ya awali na wife lakini haikuhusisha usaliti, likely nlikua nimefikia hatua kama yako, nliomba Mungu, kwa sasa she is the best wife n friend of mine! Take a breath kidogo mkuu.
Yeah mana wenzetu hawa dakika mbili anaweza kuwa moodless na kusema au kufanya lolote, ukahisi hakupendi na hakutaki kabisa! Hapo ndipo maturity inahitajika, mana mwanamke si kila asemalo anamaanisha! Mkuu avumilie kama migongano ya kawaida isiyohusisha usaliti na kama mwanamke hadai kuvunja ndoa bali ni kutoelewana tu, with time mambo yanaweza kukaa sawa ila pia amuombe Mungu kwa imani yake mana ndoa ni ibada na huunganishwa na Muumba!Hongera bro LITA2019
Wanaume wa kweli husolve matatizo kama wewe, hawakimbii unless iwe ulikutana na mwanamke ambaye hukumjua kabisa na mkaoana ghafla
Best advice...Mkuu pole sana kwa wenye ndoa tunajua how it feels! Ila usikimbilie kuvunja ndoa unless mke wako amekusaliti. Nlikua na ndoa mbovu sana miaka 2 ya awali na wife lakini haikuhusisha usaliti, likely nlikua nimefikia hatua kama yako, nliomba Mungu, kwa sasa she is the best wife n friend of mine! Take a breath kidogo mkuu.