Mwaka 2021 nitaivunja ndoa yangu rasmi

Mwaka 2021 nitaivunja ndoa yangu rasmi

Yeah mana wenzetu hawa dakika mbili anaweza kuwa moodless na kusema au kufanya lolote, ukahisi hakupendi na hakutaki kabisa! Hapo ndipo maturity inahitajika, mana mwanamke si kila asemalo anamaanisha! Mkuu avumilie kama migongano ya kawaida isiyohusisha usaliti na kama mwanamke hadai kuvunja ndoa bali ni kutoelewana tu, with time mambo yanaweza kukaa sawa ila pia amuombe Mungu kwa imani yake.mana ndoa ni ibada na huunganishwa na Muumba

faustincheyo pokea hiyo toka kwa mkubwa hapa
Wanawake akili zetu tunazijua wenyewe

Barikiwa sana LITA2019
 
Come on... hebu mswalie !!
Usikimbie tatizo.. kuvunja siyo suluhisho..
Kwani hata huko uendako au umfuatae mpya ni hivohivo!! Huko mbele kiza !!
Bora Uongee na Wazee/wataalamu/viongozi wa jamii.. ili mueleweshwe n mufaidike 50/50 win win situation!!
Binadamu Bana unajua yanayompata alafu si kila ndoa zimefanana changamoto ivi ushawahi ishi na mtu jeuri mbabe Hana heshima anakufuja Hana anachoongeza nyumbani zaidi ya kuongeza migogoro msaliti ivi unajua kwanini tunakufa mapema endelea kufuga ujinga
 
Umeshajiandaa kisaikolojia na kiuchumi kufanya hayo maamuzi?
 
Pole sana, ngoja wengine tuendelee kufurahia zetu.
 
Kinachooumiza katika ndoa ni watoto aisee mimi mwenyewe nipo kwenye situation kama yako ni ngumu sana aisee we isikie tu!!ugomvi kila siku.
 
Back
Top Bottom