Mvuto wa macho yangu hadi najiskia vibaya

Mvuto wa macho yangu hadi najiskia vibaya

kwa nin watu mnamponda mwambieni aje kwa DR sifileo, yani hayo macho yatageuka kuwa nazi, unajisifia jicho la usoni hujaona jichoko la kati lilivyo, njoo magomeni map`ipa hapa utaniku`ta nikuoneshe mweu wewe unajisifia jicho ilo
 
Umesema ukimtazama MTU yanasema let's go to bed, mtoto wa kiume unajisifia macho mazuri hii ni hatari sana
 
Raha ya MMU karibia kila mtu anamuombea ushauri rafiki yake
Lakini pia si dalili nzuri sana mwanaume kujitamani
 
mimi ni kijana mwanaume niliyekamilika na nin avigezo vyote vyakuitwa mwanaume.

charming n bright.good job and engaged

tatizo langu ni macho.nina macho makubwa.mviringo mithili ya gololi fulani.yana utelezi mzuri na mbaya zaidi macho yangu kila nikitazamana na mtu yanakua yanaongea.

yanaongea mbaya zaidi ni kama yanasema lets go to bed.hii inanicost sana.

imenitokea siku izi kila nikianza kuongea hasa ishu za ofisi nakua nakwepa sana eye contact..hasa na mabint....naonekana kama mtu ambaye ana aibu kwa sasa...kisa tu nakwepa eye contact....inshort najistukia!!

nishauri nitafute miwani japo siumwi macho au?eye contact zinanishinda sasa...kila nikimkazia jicho mtu naonekana nipo kimahaba mahaba...macho yangu nasifiwa kweli ni mazuri..ila naanza kuyachukia!!

alimalizia kunihadithia rafiki yangu uyu..........................uyu ndugu kweli ana macho mazuri.na mabinti walikua wanamsifia sana enzi nasoma nae....nimemsahuri atafute miwani japo ya kuzugia.sijui mna ushauri gani.
 
mimi ni kijana mwanaume niliyekamilika na nin avigezo vyote vyakuitwa mwanaume.

charming n bright.good job and engaged

tatizo langu ni macho.nina macho makubwa.mviringo mithili ya gololi fulani.yana utelezi mzuri na mbaya zaidi macho yangu kila nikitazamana na mtu yanakua yanaongea.

yanaongea mbaya zaidi ni kama yanasema lets go to bed.hii inanicost sana.

imenitokea siku izi kila nikianza kuongea hasa ishu za ofisi nakua nakwepa sana eye contact..hasa na mabint....naonekana kama mtu ambaye ana aibu kwa sasa...kisa tu nakwepa eye contact....inshort najistukia!!

nishauri nitafute miwani japo siumwi macho au?eye contact zinanishinda sasa...kila nikimkazia jicho mtu naonekana nipo kimahaba mahaba...macho yangu nasifiwa kweli ni mazuri..ila naanza kuyachukia!!

alimalizia kunihadithia rafiki yangu uyu..........................uyu ndugu kweli ana macho mazuri.na mabinti walikua wanamsifia sana enzi nasoma nae....nimemsahuri atafute miwani japo ya kuzugia.sijui mna ushauri gani.
Duh! Ndiyo maana wanaume wa Dar kusemwa sana, namna hii hizi si dalili kabisa za ubwabwa!
 
Back
Top Bottom