Mvuto wa macho yangu hadi najiskia vibaya

Mvuto wa macho yangu hadi najiskia vibaya

Umeshaapokea PM ngapi?
Tupe feedback basi.

Hii trick imelipa?
 
mimi ni kijana mwanaume niliyekamilika na nin avigezo vyote vyakuitwa mwanaume.

charming n bright.good job and engaged

tatizo langu ni macho.nina macho makubwa.mviringo mithili ya gololi fulani.yana utelezi mzuri na mbaya zaidi macho yangu kila nikitazamana na mtu yanakua yanaongea.

yanaongea mbaya zaidi ni kama yanasema lets go to bed.hii inanicost sana.

imenitokea siku izi kila nikianza kuongea hasa ishu za ofisi nakua nakwepa sana eye contact..hasa na mabint....naonekana kama mtu ambaye ana aibu kwa sasa...kisa tu nakwepa eye contact....inshort najistukia!!

nishauri nitafute miwani japo siumwi macho au?eye contact zinanishinda sasa...kila nikimkazia jicho mtu naonekana nipo kimahaba mahaba...macho yangu nasifiwa kweli ni mazuri..ila naanza kuyachukia!!

alimalizia kunihadithia rafiki yangu uyu..........................uyu ndugu kweli ana macho mazuri.na mabinti walikua wanamsifia sana enzi nasoma nae....nimemsahuri atafute miwani japo ya kuzugia.sijui mna ushauri gani.

pole kaka yangu,.
 
duh!eti macho yana utelezi!ajabu kabisa!wakati unakuambia hayo ulikuwa una-jot down maneno yake?sounds like ni wewe mwenyewe!funguka tukusaidie vizuri kijana
 
hii nayo mpya. eti dume zima linajisfia kuwa na macho ya kuita . inawezekana wewe ni kuku mtamu.
 
angekuwa na **** kubwa angevaa gauni pana ili imfiche?
 
Una tatizo kama langu..yaani wasichana wengi wananiambia macho yangu ya ukweli..pamoja na nyusi.. Ila wanaume hawasemi hizi mambo.. Sijisikii poa kwakweli..maushauri tafwadhali..

dah.....kweli mwatilisha huruma, yaani hilo nalo ni tatizo?? Jipigeni chongo basi!!
 
Una tatizo kama langu..yaani wasichana wengi wananiambia macho yangu ya ukweli..pamoja na nyusi.. Ila wanaume hawasemi hizi mambo.. Sijisikii poa kwakweli..maushauri tafwadhali..

hujiskii poa iweje uongee hapa sasa.achen ushoga nyie.eboo
 
Labda Ellen Degeneres na David Cameroon wameungana.

Na ungekomenti vibaya ningekulamba ban!

Ila wajameni, hii tabia ya wanaume kujisifia uzuri, haina uhusiano na Dave Cameroon?:A S-frusty2:
 
Back
Top Bottom