Mvuto wa macho yangu hadi najiskia vibaya

Mvuto wa macho yangu hadi najiskia vibaya

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Posts
1,492
Reaction score
772
mimi ni kijana mwanaume niliyekamilika na nin avigezo vyote vyakuitwa mwanaume.

charming n bright.good job and engaged

tatizo langu ni macho.nina macho makubwa.mviringo mithili ya gololi fulani.yana utelezi mzuri na mbaya zaidi macho yangu kila nikitazamana na mtu yanakua yanaongea.

yanaongea mbaya zaidi ni kama yanasema lets go to bed.hii inanicost sana.

imenitokea siku izi kila nikianza kuongea hasa ishu za ofisi nakua nakwepa sana eye contact..hasa na mabint....naonekana kama mtu ambaye ana aibu kwa sasa...kisa tu nakwepa eye contact....inshort najistukia!!

nishauri nitafute miwani japo siumwi macho au?eye contact zinanishinda sasa...kila nikimkazia jicho mtu naonekana nipo kimahaba mahaba...macho yangu nasifiwa kweli ni mazuri..ila naanza kuyachukia!!

alimalizia kunihadithia rafiki yangu uyu..........................uyu ndugu kweli ana macho mazuri.na mabinti walikua wanamsifia sana enzi nasoma nae....nimemsahuri atafute miwani japo ya kuzugia.sijui mna ushauri gani.
 
Dah, feel ya!

Usijali, ukizeeka wala hayo macho hayatakuwa tena hivyo.
Wala hakuna mtu atakayeyanotisi
Ni ujanani zaidi.

Mbaya zaidi, hata ukifanya crime ukiwa na kundi, wewe ni rahisi kushikwa.
Watu wanakumbuka sana macho unique
 
mimi ni kijana mwanaume niliyekamilika na nin avigezo vyote vyakuitwa mwanaume.

Charming n bright.good job and engaged

tatizo langu ni macho.nina macho makubwa.mviringo mithili ya gololi fulani.yana utelezi mzuri na mbaya zaidi macho yangu kila nikitazamana na mtu yanakua yanaongea.

yanaongea mbaya zaidi ni kama yanasema lets go to bed.hii inanicost sana.

Imenitokea siku izi kila nikianza kuongea hasa ishu za ofisi nakua nakwepa sana eye contact..hasa na mabint....naonekana kama mtu ambaye ana aibu kwa sasa...kisa tu nakwepa eye contact....inshort najistukia!!

Nishauri nitafute miwani japo siumwi macho au?eye contact zinanishinda sasa...kila nikimkazia jicho mtu naonekana nipo kimahaba mahaba...macho yangu nasifiwa kweli ni mazuri..ila naanza kuyachukia!!

Alimalizia kunihadithia rafiki yangu uyu..........................uyu ndugu kweli ana macho mazuri.na mabinti walikua wanamsifia sana enzi nasoma nae....nimemsahuri atafute miwani japo ya kuzugia.sijui mna ushauri gani.
ni pm kesho
 
Ngoja nikapate supu ya kongoro nje hapo maana wavulana wamezidi sana siku hizi humu na wanaume wanazidi kuwa wachache
Unajisifia macho yako mazuri na yana mvuto
Nenda basi kunakohusika ambako wanayapenda macho kama hayo
 
Mwambie ayapunguze mvuto. . .
Mbona wengine wenye macho na lips zakuvutia sana hawaombi ushauri wa "nini nifanye" ????!
 
wewe kaka sio siri nisamehe lakini nahisi una matatizo fulani fulani hivi.Hapa unaonesha kabisa kuwa unajisifia na una lengo la kuwaeleza watu (fulani)wajue kuwa una macho ya aina fulani.
Mim nimekushitukia ,unahitaji msaada,sio kawaida kukuta mwanaume rijali akijisifia kama ulivyofanya hapa.
Mwanaume mzima unakaa hapa kujisifia sijui macho yangu yana utelezi mzuri,sijui yanaongea,sijui lest go to bed.Hayo yakujipigia debe masuala ya uzuri achia dada zako wanaotafuta wachumba.Kama unayachukia hayo macho yako vaa yale mawani ya wachomea welding ili tujue kweli unayachukia.
 
He he he, wewe Mr. Rock umepotelea wapi?
Au avatar zinanchanganya??

Ile avatar macho yake yamelegea kweli
Kama kungu hivi
We Kongosho ngoja mwenyewe aje hapa umuueleze kuhusu macho yake kwenye avatar
 
Back
Top Bottom