Mvuto wa macho yangu hadi najiskia vibaya

Mvuto wa macho yangu hadi najiskia vibaya

mimi ni kijana mwanaume niliyekamilika na nin avigezo vyote vyakuitwa mwanaume.

charming n bright.good job and engaged

tatizo langu ni macho.nina macho makubwa.mviringo mithili ya gololi fulani.yana utelezi mzuri na mbaya zaidi macho yangu kila nikitazamana na mtu yanakua yanaongea.

yanaongea mbaya zaidi ni kama yanasema lets go to bed.hii inanicost sana.

imenitokea siku izi kila nikianza kuongea hasa ishu za ofisi nakua nakwepa sana eye contact..hasa na mabint....naonekana kama mtu ambaye ana aibu kwa sasa...kisa tu nakwepa eye contact....inshort najistukia!!

nishauri nitafute miwani japo siumwi macho au?eye contact zinanishinda sasa...kila nikimkazia jicho mtu naonekana nipo kimahaba mahaba...macho yangu nasifiwa kweli ni mazuri..ila naanza kuyachukia!!

alimalizia kunihadithia rafiki yangu uyu..........................uyu ndugu kweli ana macho mazuri.na mabinti walikua wanamsifia sana enzi nasoma nae....nimemsahuri atafute miwani japo ya kuzugia.sijui mna ushauri gani.
Weka picha tuthibitishe madai yak0
 
He he he, wewe Mr. Rock umepotelea wapi?
Au avatar zinanchanganya??

Ile avatar macho yake yamelegea kweli
Kama kungu hivi


Aise Kongosho naona unanitafuta ubaya
macho gani aise yamelegea hapo kama sio unanionea
macho magumu kabisa hayo bana
Nipo bana mihangaiko ya maisha hapa na pale
 
..Sijamwelewa huyu Kijana. Hivi hata akiangaliana na wanaume yanasema "let go to bed" kama ndivyoo itakuwa hatarii maana ataangaliana na Bosi wake , wazazi, na wengine wengi. Ila hajamalizia je huwa anaenda nao kwelii baada ya " let us go to bed"! kwa vile MGOMO WA MADAKTARI UMEISHA WANAWEZA MBADILISHIA NA KUWEKA YA KONDOO AENDE HUKO WAMPE USHAURI, kabla hajaharibikiwa!!
 
itabid akafanye opareshen aweke ya kondoo km kweli hayo hayapend....:redface:
 
mimi ni kijana mwanaume niliyekamilika na nin avigezo vyote vyakuitwa mwanaume.

charming n bright.good job and engaged

tatizo langu ni macho.nina macho makubwa.mviringo mithili ya gololi fulani.yana utelezi mzuri na mbaya zaidi macho yangu kila nikitazamana na mtu yanakua yanaongea.

yanaongea mbaya zaidi ni kama yanasema lets go to bed.hii inanicost sana.

imenitokea siku izi kila nikianza kuongea hasa ishu za ofisi nakua nakwepa sana eye contact..hasa na mabint....naonekana kama mtu ambaye ana aibu kwa sasa...kisa tu nakwepa eye contact....inshort najistukia!!

nishauri nitafute miwani japo siumwi macho au?eye contact zinanishinda sasa...kila nikimkazia jicho mtu naonekana nipo kimahaba mahaba...macho yangu nasifiwa kweli ni mazuri..ila naanza kuyachukia!!

alimalizia kunihadithia rafiki yangu uyu..........................uyu ndugu kweli ana macho mazuri.na mabinti walikua wanamsifia sana enzi nasoma nae....nimemsahuri atafute miwani japo ya kuzugia.sijui mna ushauri gani.

next time ucrudie kuuliza vtu km hivi km kweli we n mwanaume.
 
kwa kawaida kama mwanaume ni handsome unaweza hata usijijue
first wanawake hawakwambii live
wanano'ngona tu wenyewe kwa wenyewe
halafu wanaume wenzio watakuponda au kuku tease
huwezi jua kuwa kumbe una mvuto kwa wadada
unless uwe na njaa sana ya kuwavutia wadada...
mostly guys walio na mvuto hawajui na wakijua hona aibu hata kuzungumza...
 
kwa kawaida kama mwanaume ni handsome unaweza hata usijijue
first wanawake hawakwambii live
wanano'ngona tu wenyewe kwa wenyewe
halafu wanaume wenzio watakuponda au kuku tease
huwezi jua kuwa kumbe una mvuto kwa wadada
unless uwe na njaa sana ya kuwavutia wadada...
mostly guys walio na mvuto hawajui na wakijua hona aibu hata kuzungumza...

Boss nimeipenda hii
Ufafanuzi mzuri sana
 
Kazi unayo, Vp midume haishobokei hayo macho, vipi sauti, nayo ni laini? vipi bodi, nayo imeumbikaumbika?
 
mimi ni kijana mwanaume niliyekamilika na nin avigezo vyote vyakuitwa mwanaume.

charming n bright.good job and engaged

tatizo langu ni macho.nina macho makubwa.mviringo mithili ya gololi fulani.yana utelezi mzuri na mbaya zaidi macho yangu kila nikitazamana na mtu yanakua yanaongea.

yanaongea mbaya zaidi ni kama yanasema lets go to bed.hii inanicost sana.

imenitokea siku izi kila nikianza kuongea hasa ishu za ofisi nakua nakwepa sana eye contact..hasa na mabint....naonekana kama mtu ambaye ana aibu kwa sasa...kisa tu nakwepa eye contact....inshort najistukia!!

nishauri nitafute miwani japo siumwi macho au?eye contact zinanishinda sasa...kila nikimkazia jicho mtu naonekana nipo kimahaba mahaba...macho yangu nasifiwa kweli ni mazuri..ila naanza kuyachukia!!

alimalizia kunihadithia rafiki yangu uyu..........................uyu ndugu kweli ana macho mazuri.na mabinti walikua wanamsifia sana enzi nasoma nae....nimemsahuri atafute miwani japo ya kuzugia.sijui mna ushauri gani.

Unless proven otherwise, but seems like you are on the way to .....gay!
 
kwa kawaida kama mwanaume ni handsome unaweza hata usijijue
first wanawake hawakwambii live
wanano'ngona tu wenyewe kwa wenyewe
halafu wanaume wenzio watakuponda au kuku tease
huwezi jua kuwa kumbe una mvuto kwa wadada
unless uwe na njaa sana ya kuwavutia wadada...
mostly guys walio na mvuto hawajui na wakijua hona aibu hata kuzungumza...

Hii ni kweli kabisa mkuu, mwanaume hawezi jua kabisa kabisa, ila huyu mwenzetu sijui kajuaje, na hata kama amejua anaona aibu ya nini sasa
 
UNAFAA KUCHUKULIA PESA ZA KAMERUNI.NIPM Tuandike proposal chap.hamna haja ya miwani,hivyohivyo,vijna hawana ajira,just for minority rights.
 
Hahahahahaha haya bana ...

Kesho ujeutueleze jinsi unavyopenda miguu yako baada ya ku shave ..
 
Una tatizo kama langu..yaani wasichana wengi wananiambia macho yangu ya ukweli..pamoja na nyusi.. Ila wanaume hawasemi hizi mambo.. Sijisikii poa kwakweli..maushauri tafwadhali..
 
Back
Top Bottom