Mvua kubwa katikati ya Jiji la Dar es Salaam

Mvua kubwa katikati ya Jiji la Dar es Salaam

Status
Not open for further replies.
Kawaida ya mvua za masika huwa hazina fujo kama mvua za mwaka huu, Kinondoni zinanyesha na upepo ni mkali sana. Jumapili mvua za upepo ziliangusha miti mingi sana Chanika Mbuyuni, nyumba nyingi ziliezuliwa mabati na nyumba nyingi ziliangukiwa na miti.
 
'mzee wa upakoo' pressure inapanda pressure inashuka!
 
Niko maeneo ya kamata huku nyerere road foleni ni ya kufa mtu! Hapo baadae hali ya usafiri inaweza kuwa mbaya zaidi!

Duh! mie ikishatokea hali kama hiyo kwanza kabla sijaingiza gari barabarani naangalia gauge ya mafuta...maana consumption huwa inaongezeka maradufu.
 
images
 
hapa nani analima,zinashindwa kunyesha kwa wagogo huko zinatusababishia jam
down town,3hrs uko kwenye foleni,jahazi linaanza mpaka linaisha we upo tu
aha kumbe ulimaanisha hivyo
uliunganisha sana kiasi nikahisi kama namtumbo hakuna mabachelor,
na ndo zimeanza hivyo usiombe uwe kwenye jam halafu upo kwa daladala umesimama
 
Hahahah...na ndio wakati watoto wengi wanatengenezwa

Siku kama hizi ndiyo utajua umuhimu wa kuwa na mke.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Hii ni taarifa nzuri maana maeno hayo ni moja ya sehemu sugu zenye foleni kali hapa Dar

Anayetaka kupita ubungo mataa kuko shwari, japo manyunyu yanaendelea
 
Mnaambiwa hamieni Dom hamtaki kila kitu dar dar mnajazana tu, sasa vinyunyu tu mji wote swamp kama jaruba kila kitu kinaelea kama miche ya mpunga, joto inachoma kama pasi. Tukomaee basi hivyohivyo, no outlets ukiwa city center ndio kama vile upo kwenye bafu la stendi jinsi maji yalivyotwama.
 
united nation road maji yamejaa barabarani....duh kweli masika!
 
hahahaha jamani kwahiyo namtumbo hakuna mabachelor au?
Mi nahis ana maanisha Namtumbo kuna wakulima sana, sasa kwa taarifa yake namtumbo sasa mvua hainyeshi na hata ikinyesha manyunyu tu hadi mwezi wa nne mwishoni ndio ina stop kabisa but kwa sasa (muhwela)
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom