Mvua kubwa katikati ya Jiji la Dar es Salaam

Mvua kubwa katikati ya Jiji la Dar es Salaam

Status
Not open for further replies.
Kweli mvua inanyesha sana. kuna taarifa mimi bado sijazithibitisha kwamba kila tarehe 30 Aprili jijini dar huwa kuna mvua kila mwaka. wale wenye kumbukumbu ya tarehe hii watujuze, kama wa birthday waliooa nakuolewa tarehe hii waliojifungua tarehe hii watakuwa wanakumbuka.
 
hii tangu usiku inapiga..sijui ikiendelea hivi mpaka jioni itakuwaje! poleni mlioko pande za katikati ya jiji na mnataka kurudi makwenu na mnaotaka kwenda huko habari ndio hiyo,jiandaeni kufanya 'matembezi ya mshikamano'
 
hii tangu usiku inapiga..sijui ikiendelea hivi mpaka jioni itakuwaje! poleni mlioko pande za katikati ya jiji na mnataka kurudi makwenu na mnaotaka kwenda huko habari ndio hiyo,jiandaeni kufanya 'matembezi ya mshikamano'

Hayo matembezi yangekuwa yanafanywa BARABARANI nafuul Njia zote kwa sasa ni VIJITO VYA MAJI YENYE TOPE NA MASHIMO YASIYOONEKANA!!! Ni karaha tupu!!!! Hali kama ya leo ndiyo inakuonesha ukweli wa hali ya miundombinu ya JIJI hili-ZERO KABISA
 
=====================
Update: 30/04/2013
=====================

Habari wadau wa jukwaa hili: kumekuwepo na mvua inayoendelea kunyesha jijini hapa tangu majira ya asubuhi na hivyo kupelekea kuwa na adha ya usafiri hasa maeneo ya katikati ya jiji kwa mnaokuja huku baadhi ya barabara zimejaa maji na uwepo wa madimbwi katikati yake hivyo ni vyema ukajichukulia tahadhari mapema.

hii tangu usiku inapiga..sijui ikiendelea hivi mpaka jioni itakuwaje! poleni mlioko pande za katikati ya jiji na mnataka kurudi makwenu na mnaotaka kwenda huko habari ndio hiyo,jiandaeni kufanya 'matembezi ya mshikamano'
 
Sasa inamaana hawaend kazini?

Sent from my BlackBerry 9800 using Jamie's
 
Nina wasiwasi na kwetu kinyerezi maana daraja la kutokea segerea ni tope tupu na mafundi wapo wanacheza makida tu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom