Mvua kubwa katikati ya Jiji la Dar es Salaam

Mvua kubwa katikati ya Jiji la Dar es Salaam

Status
Not open for further replies.
Mi nahis ana maanisha Namtumbo kuna wakulima sana, sasa kwa taarifa yake namtumbo sasa mvua hainyeshi na hata ikinyesha manyunyu tu hadi mwezi wa nne mwishoni ndio ina stop kabisa but kwa sasa (muhwela)

hahahahaha
afadhali nimekupata
unifundishe kidogokidogo vitu vya namtumbo maana
 
hahahahaha
afadhali nimekupata
unifundishe kidogokidogo vitu vya namtumbo maana
numbalile! hii ndiyo salamu yetu mkuu sasa funguka unataka kuhamishia makazi nini? karibu sana sasa tunalima maharage ambayo tutavuna mwezi wa nne
 
numbalile! hii ndiyo salamu yetu mkuu sasa funguka unataka kuhamishia makazi nini? karibu sana sasa tunalima maharage ambayo tutavuna mwezi wa nne
sio kuhamishia sema tu kuzaliwa mjini huku ndo kunaniponza......
 
Manispaa zetu zitusaidie hasa sisi wakazi wa city centre ktk mambo yafuatayo:
1. Siku hizi barabara hazisafishwi au kufagiliwa, hii ni mitaa yote ikiwemo Upanga.
2. Mitaro haisafishwi na imejaa michanga. Hivi ni jukumu la nani kusafisha mitaro?
3. Unapojitolea kusafisha unakosa pa kutupa hiyo michanga kwani hakuna mahali pa kutupa na magorofa yamepamba moto na kila mtu kwenye fence Yake.
4. Hivi Mbunge wa Ilala ana mpango gani jamani? Ukizingatia malipo ya taka yamepanda hadi Tsh. 15,000 lakini hakuna uboreshaji wowote wa huduma????????
5. Nyumba zimegeuka mafuriko sababu ya uzembe wa manispaa na kushindwa kutupa ushirikiano wananchi. Malipo yote tunalipa je shida ni nini?
6. Mwezi uliopita viongozi wote wa manispaa wakiwemo madiwani walienda Nairobi kuangalia na kujifunza usafi huko, mbona hatuoni mrejeshoo???????
7. Mbunge wa Ilala upo?

Queen Esther
 
Ni hapo sasa Kisutu na Zanaki pua na mdomo,ukitazama na picha zenyee mvua sioni iko wapi, watu8 inakuwaje hapa , mvua za mgawo?

Kwa tuliokuwepo katikati ya Jiji maeneo ya Posta mvua imenyesha kubwa sana, na nikiwa ghorofa ya 18 hapa ofisini niliweza kuona kwa uzuri namna wingu lilivyotanda.
Ila dhumuni kubwa la uzi huu ilikua ni kutoa alert na kujuzana habari ya mvua kwa maeneo mengine na hali ya upitikaji wa barabara. Tumekuwa tukishuhudia ugumu wa kupitika kwa njia nyingi hususani kipindi hiki cha mvua.
 
Last edited by a moderator:
Kwa tuliokuwepo katikati ya Jiji maeneo ya Posta mvua imenyesha kubwa sana, na nikiwa ghorofa ya 18 hapa ofisini niliweza kuona kwa uzuri namna wingu lilivyotanda.
Ila dhumuni kubwa la uzi huu ilikua ni kutoa alert na kujuzana habari ya mvua kwa maeneo mengine na hali ya upitikaji wa barabara. Tumekuwa tukishuhudia ugumu wa kupitika kwa njia nyingi hususani kipindi hiki cha mvua.

Ha ha ha!
Usitie shaka mkuu, it was with a light touch!
Na mimi nilikuwepo mitaa hiyo nikitokea ferry, mvua kati kati ya jiji, upanga haipo, lakini St Peter ipo.

Nji hii kwa migawo nooma!
 
Kama ilivyokuwa jana 05/03/2013
Naona hata sasa 1300hrs, mvua imeanza kunyesha tena maeneo ya Posta, si kubwa sana kama ya jana bali maeneo kadhaa yamefurika maji.
 
Habari wadau wa jukwaa hili: kumekuwepo na mvua inayoendelea kunyesha jijini hapa tangu majira ya asubuhi na hivyo kupelekea kuwa na adha ya usafiri hasa maeneo ya katikati ya jiji kwa mnaokuja huku baadhi ya barabara zimejaa maji na uwepo wa madimbwi katikati yake hivyo ni vyema ukajichukulia tahadhari mapema.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom