Mvua kubwa inanyesha Dar es Salaam


Andfaru

Andfaru

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
210
Likes
123
Points
60
Age
33
Andfaru

Andfaru

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
210 123 60
Habari zenu wakuu,

Tangu asubuhi mvua kubwa inaendelea kunyesha sehemu mbalimbali za Dar es Salaam.

Mvua kubwa hii imesababisha usumbufu, baadhi ya barabara hazipitiki kwa watembea kwa miguu na wenye magari.

Eneo la Mnazi mmoja kwenye barabara ya Bibi Titi, magari yamepaki sababu barabara hazipitiki baada ya maji kutuama barabarani.

Pia kufuatia hali hiyo maeneo ya Kariakoo baadhi ya biashara za watandika bidhaa pembezoni mwa barabara wamefunga biashara zao kufuatia mvua hii inayoendelea kunyesha.
Hata hivyo tulishaambiwa=>TAHADHARI: Mamlaka ya Hali ya Hewa yataadharisha uwepo wa mvua hatarishi

Naomba tuendelee kupeana updates ya madhara ya mvua hii, kama tujuavyo ni kawaida ya mvua ikianza kunyesha Dar es Salaam huambatana na kadhia mbalimbali.

Karibuni.
157a2e45-6ddc-4dbb-ac1e-acace9231ecd-jpg.438327
cebc21ef-da83-4aea-8ae9-81046fcec6f7-jpg.438328
1277e29a-47e3-468d-8d56-e4637c994c6a-jpg.438317
8f02b5d4-029c-4c43-93cd-057015c8fb4c-jpg.438318

15181685_1154678824622900_5342085442876059008_n-jpg.438345

15181286_1154678257956290_4823622795642223720_n-jpg.438347

 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,432
Likes
5,082
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,432 5,082 280
Habari zenu wakuu

Tangu asubuh mvua kubwa inaendelea kunyesha sehem mbalimbali za Dar es Salaam

Naomba tuendelee kupeana updates ya madhara ya mvua hii,kama tujuavyo ni kawaida ya mvua ikianza kunyesha Dsm huambatana na kadhia mbalimbali

Karibuni
Kumbe hii mvua imenyesha Dar yote eeh .....??
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,650
Likes
18,906
Points
280
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,650 18,906 280
Zanzibar inaendelea kutandika muda huu
 
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
1,038
Likes
562
Points
280
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
1,038 562 280
dar mobondeni huku ikinyesha masaa 2 basi hali itabadilika
 
Andfaru

Andfaru

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
210
Likes
123
Points
60
Age
33
Andfaru

Andfaru

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
210 123 60
Kumbe hii mvua imenyesha Dar yote eeh .....??
sehem nyng sana hii mvua inayesha mkuu....kwa taarifa za watu mbalimbali nlioongea nao! lkn pia kupitia huu uzi tunaweza fahamu mengi hasa kuhusu hii mvua na madhara yake
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,430
Likes
12,006
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,430 12,006 280
No way,
Inyeshe tu akili zikae sawa
 
Magnesium

Magnesium

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2014
Messages
317
Likes
66
Points
45
Magnesium

Magnesium

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2014
317 66 45
Imeanza kupiga tena kuanzia saa nne na nusu hadi muda huu..hakufai
 
Andfaru

Andfaru

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
210
Likes
123
Points
60
Age
33
Andfaru

Andfaru

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
210 123 60
dar mobondeni huku ikinyesha masaa 2 basi hali itabadilika
yani hasa huku Bonde la Msimbazi maeneo ya Tabata Liwiti, Vingunguti Bondeni na Matumbi .....hali ishaanza kuwa tete
 
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,962
Likes
900
Points
280
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,962 900 280
bugurun pakavu kabisa hamna tope japo mvua ipo ni vimajimaji vichache barabaran tu
 
Andfaru

Andfaru

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
210
Likes
123
Points
60
Age
33
Andfaru

Andfaru

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
210 123 60
bugurun pakavu kabisa hamna tope japo mvua ipo ni vimajimaji vichache barabaran tu
mkuu.....ndo maajabu ya Dsm wakati mwingine! kama akili yako haina ushirikiano mzuri waweza dhani kuna harufu ya uchawi hv
 

Forum statistics

Threads 1,273,538
Members 490,428
Posts 30,484,489