Muziki wa Injili Katika ''Kilabu cha Pombe''...!!!

Muziki wa Injili Katika ''Kilabu cha Pombe''...!!!

...waaaooo ..! What a good news ! Yaani watu tunaumiza vichwa tutafikaje kwenye mabaa, madanguro,vijiwe vya unga,nyumba za wasioamini,wajahidina n.k,kumbe njia nyepesi ni muziki..!, kwa moyo wa dhati kabisa naipongeza hiyo bar. Na naziomba bar zote ziige mfano huu bora wa kuwapa habari njema walevi wote...


imenikumbusha guest house za Tabora ,, biblia za gibson mezani na condomu pembeni,, watu wamegeuza Mungu shemeji yao,, kidemu wakati kinakusubiri umalizie funda la bia kinakula andiko,,,,,, mwe!!!! siku Yesu akirudi itakuwa balaa
 
imenikumbusha guest house za Tabora ,, biblia za gibson mezani na condomu pembeni,, watu wamegeuza Mungu shemeji yao,, kidemu wakati kinakusubiri umalizie funda la bia kinakula andiko,,,,,, mwe!!!! siku Yesu akirudi itakuwa balaa

...yaani inatakiwa ifike mahala iwe Biblia/neno la Mungu at your finger tips, maana watu saizi wako bize jangwani hawaji tena hata itokee miujiza mikubwa kiasi gani...
 
:target:waacheni wafurahie muziki! maaana muziki unafyrahiwa popote. Kwa nifahamuvyo mimi hakuna muziki wa injili bali kuna nyimbo za injili:nimekataa tafuta huwezi kukuta nyimbo za injili zinapigwa baa maana zina ujumbe unaochoma dhambi. hivyo si rahisi mlevi kuzipenda na kuvumilia kuzisikiliza.
 
Mi nafikiri ninyi wenzetu wakristo waadhi yenu muna utani na mungu wenu au ni ukosefu wa imani ya kweli ya dini maana hata mimi sikumoja nilishuhudia kaswida zinapigwa baa uchungu niliokuwa nao nilitamani kumuumiza mtu pale lakini nikakumbuka nina watoto nyumbani ila nilimuomba mungu ampe laana mtu yule na nikapigana na nafsi yangu.

Ulikasirika kwani Kaswida imeandikwa kwenye koran? au kaswida ni sehemu ya ibada? kwanza vinavyoimbwa kwenye kaswida hua havieleweki... ni sawa na boringo boringo tu
 
Nafikiri mtoa mada aliizugumzia maada hii alikuwa na lengo zuri la kutaka kujua jambo na mimi pia nilishawishika sana au nashawishika sana kutaka kujua baadhi ya mambo ili nipembue mambo fulani, mimi nilifikiri ni busara au angetokea mtu wa busara kunijibu swali langu ningemshukuru sana kwa sababu nataka kujua kutokea kwa mtu anaefaham hii mada na sio mtu anaedandia gari kwa mbele ili atufahamishe wenzake tuelewe na tushawishike na sio unaulizwa kitu kingine unajibu kitu kingine ambacho ni tofauti na unachoulizwa hata wanaokusoma wakiwa na akili za kukutafakari watashindwa kukuelewa, jibu kitu kimoja halaf kama unayo hoja yako ilete hapa tunafahamishana hakuna jazba wa kashfa ndio utaratibu wa muungwana
 
Back
Top Bottom