Muziki wa Injili Katika ''Kilabu cha Pombe''...!!!

Muziki wa Injili Katika ''Kilabu cha Pombe''...!!!

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Posts
10,565
Reaction score
7,993
Wadau wa JF ningependa kushare nanyi hiki kisa nilichokutana nacho asubuhi hii baada ya kuingia katika bar moja hapa Mbagala Charambe ili kupata supu. Kilichonistua ni kukuta katika hiyo bar zinapigwa nyimbo za injili, na walevi wachache waliokuwa wamepambazua wakijitahidi kufurahia nyimbo hizo kwa kuziimba kwa kuigilizia.

Pamoja na furaha hiyo ya walevi lakini kitu kibaya zaidi walikuwa wanaimba nyimbo hizo kwa kuzi abuse. Wanabadilisha baadhi ya maneno na kuimba matusi.

Kwakweli Jumapili yangu leo nimeianza kwa kustaajabu huu ujasiri wa hawa wamiliki/waendesha vilabu vya pombe kumdhihaki Mungu kwa kiwango hiki.

Nawatakieni jumapili njema raia wote. Msisahau kufanya ibada!
 
ungefanya kama alivyofanya yesu alipo kuta watu wanafanya biashara kanisani
 
Wangekuwa hawabadilishi maneno ya dhihaki ningesema hakuna tatizo neno la Mungu lihubiriwe popote lakini kwa kuwa wanbadilisha maneno mwenye bar alitakiwa azime radio yake
 
Yaani unaenda bar unategemea ukutane na watu wasiokuwa walevi?. Walevi wenyewe wamelewa.
Nakushauri ukaichome hiyo bar.
 
Yaani unaenda bar unategemea ukutane na watu wasiokuwa walevi?. Walevi wenyewe wamelewa.
Nakushauri ukaichome hiyo bar.

Hujaelewa hoja yangu. Rudia kunisoma ili unielewe na utoe comment ya kueleweka ustaadh Mustafa!
Ushauri wako wa kuichoma hiyo bar hauna tija sana kwahiyo ni sawa na kusema hujatoa ushauri.
 
Wadau wa JF ningependa kushare nanyi hiki kisa nilichokutana nacho asubuhi hii baada ya kuingia katika bar moja hapa Mbagala Charambe ili kupata supu. Kilichonistua ni kukuta katika hiyo bar zinapigwa nyimbo za injili, na walevi wachache waliokuwa wamepambazua wakijitahidi kufurahia nyimbo hizo kwa kuziimba kwa kuigilizia.

Pamoja na furaha hiyo ya walevi lakini kitu kibaya zaidi walikuwa wanaimba nyimbo hizo kwa kuzi abuse. Wanabadilisha baadhi ya maneno na kuimba matusi.

Kwakweli Jumapili yangu leo nimeianza kwa kustaajabu huu ujasiri wa hawa wamiliki/waendesha vilabu vya pombe kumdhihaki Mungu kwa kiwango hiki.

Nawatakieni jumapili njema raia wote. Msisahau kufanya ibada!

Mimi sioni kama hapo kuna tatizo manake umeshasema walevi..
 
Wacha Injili itangazwe, Injili haikuja kwa walio haki, bali kwa wasio haki ili waongoke.

Kama Bia zinaweza mtunza mwimba injili (Kili Music Awards) kwanini Injili isijipenyeze kwa wanywa bia??

Leo wameimba kwa kuzikejeli, its a good start kwanza kufahamu melody, kesho akiwa sober kidogo akiisikia ataiimba kiukweli na itampenya, atajiuliza mara mbili


Duniani ni mapambano
 
Hao ndio walengwa, na hiyo ndio njia mojawapo ya kufikisha ujumbe kwa wale ambao nyumba za ibada wanaziona kama kituo cha polisi...ndio maana pale uwanja wa fisi palianzishwa nyumba ya ibada.. Tahadhari kwa mmiliki anaweza poteza wateja
 
...waaaooo ..! What a good news ! Yaani watu tunaumiza vichwa tutafikaje kwenye mabaa, madanguro,vijiwe vya unga,nyumba za wasioamini,wajahidina n.k,kumbe njia nyepesi ni muziki..!, kwa moyo wa dhati kabisa naipongeza hiyo bar. Na naziomba bar zote ziige mfano huu bora wa kuwapa habari njema walevi wote...
 
Wadau wa JF ningependa kushare nanyi hiki kisa nilichokutana nacho asubuhi hii baada ya kuingia katika bar moja hapa Mbagala Charambe ili kupata supu. Kilichonistua ni kukuta katika hiyo bar zinapigwa nyimbo za injili, na walevi wachache waliokuwa wamepambazua wakijitahidi kufurahia nyimbo hizo kwa kuziimba kwa kuigilizia.

Pamoja na furaha hiyo ya walevi lakini kitu kibaya zaidi walikuwa wanaimba nyimbo hizo kwa kuzi abuse. Wanabadilisha baadhi ya maneno na kuimba matusi.

Kwakweli Jumapili yangu leo nimeianza kwa kustaajabu huu ujasiri wa hawa wamiliki/waendesha vilabu vya pombe kumdhihaki Mungu kwa kiwango hiki.

Nawatakieni jumapili njema raia wote. Msisahau kufanya ibada!

Ussitaajabu Tena nawaomba wenye baa waendelee kutuwekea mziki wa injili kila siku asubuhi,
wenye afya hawaitaji tabibu bali walio hawawezi
sikuja kuwatafuta wenye haki bali wenye dhambi,

injili inapoingia mahala popote si tu inalengo la kubadilisha watu, bali pia kuweka ushaidi kwamba wamesikia, kwa hiyo suala la ziaka lisikusumbue hata wasio walevi wa pombe wanazihaki injili,
Mathayo 24:14
Tena habari NJEMA YA UFALME itahubiriwa katika ulimwengu wote, KUWA HUSHUHUDA kwa mataifa yote; hapo ndipo ule mwisho utakapokuja.
 
Ukiwa huku Nairobi...ni jambo la kawaida sana hilo...kuna hadi klabu za usiku hucheza nyimbo za injili...
 
Wadau wa JF ningependa kushare nanyi hiki kisa nilichokutana nacho asubuhi hii baada ya kuingia katika bar moja hapa Mbagala Charambe ili kupata supu. Kilichonistua ni kukuta katika hiyo bar zinapigwa nyimbo za injili, na walevi wachache waliokuwa wamepambazua wakijitahidi kufurahia nyimbo hizo kwa kuziimba kwa kuigilizia.

Pamoja na furaha hiyo ya walevi lakini kitu kibaya zaidi walikuwa wanaimba nyimbo hizo kwa kuzi abuse. Wanabadilisha baadhi ya maneno na kuimba matusi.

Kwakweli Jumapili yangu leo nimeianza kwa kustaajabu huu ujasiri wa hawa wamiliki/waendesha vilabu vya pombe kumdhihaki Mungu kwa kiwango hiki.

Nawatakieni jumapili njema raia wote. Msisahau kufanya ibada!

Wote tungekuwa walokole nchi isingesimama, tofauti zetu kiimani na mambo mengine ndiyo yayotufanya tusonge mbele. Ndio maana ulienda kunywa supu baa.
 
Umesha sema muziki, acha wacheze, kwa Mungu hakuna muziki kuna nyimbo, tofauti ya makanisa na virabu vya pombe ni musaraba
 
Back
Top Bottom