Muwekezaji (partner) anatafutwa


D

danny007

Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
57
Likes
18
Points
15
Age
21
D

danny007

Member
Joined Jun 28, 2016
57 18 15
Wapendwa natafuta mtu mfanyabiashara mwenye million 10-20 tufanye ubia nae kwenye kiwanda changu cha mifuko, faida ni milioni 2-3 kwa mwezi. Mnaweza kunitafuta kupitia no. 0675226757
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
7,287
Likes
3,796
Points
280
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
7,287 3,796 280
Mifuko gani? Plastic bag,non pp or paper bags?
 
D

danny007

Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
57
Likes
18
Points
15
Age
21
D

danny007

Member
Joined Jun 28, 2016
57 18 15
Ya plastic bag sana sana hii ya hamsini hamsini ndio inafaida kubwa kwa haraka
 
D

danny007

Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
57
Likes
18
Points
15
Age
21
D

danny007

Member
Joined Jun 28, 2016
57 18 15
Hii inalipa zaidi kuliko kutafuta biashara ambayo itakuingizia hasara nyingi
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,311
Likes
4,086
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,311 4,086 280
Mkuu, hii kitu imepigwa marukufuku... Umerudi Leo kutoka mtoni?
Hata mi namshangaa huyu jamaa sijui katoka wapi ... mifuko ya plastic tena
 
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2009
Messages
2,295
Likes
3,549
Points
280
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2009
2,295 3,549 280
Labda anatafuta tender ya kuiteketeza Sio kuitengeneza its so sad unatafuta muwekezaji kwenye biashara iliyokatazwa pole sana

Anza kufikiria hizo hizo plastic bags ila zenye standard ya kukubalika ila utahitaji mtaji mkubwa zaidi.
 
D

danny007

Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
57
Likes
18
Points
15
Age
21
D

danny007

Member
Joined Jun 28, 2016
57 18 15
Serikali haijakataza ila imetoa kiwango ambacho ni geji 50 ya kila ambao utakua hautipwi kama awali
 
D

danny007

Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
57
Likes
18
Points
15
Age
21
D

danny007

Member
Joined Jun 28, 2016
57 18 15
Napo hio ni mpaka mwakani maana bado mifuko inaendelea kutumika au hamjaiona masokoni?
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,899
Likes
1,379
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,899 1,379 280
aisee mkuu nakushauri tafuta biashara ingine maana ii nakumbuka ilikatazwa hivyo utajiingiza kwenye hasara bure
 
D

danny007

Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
57
Likes
18
Points
15
Age
21
D

danny007

Member
Joined Jun 28, 2016
57 18 15
Bado sana serikali mpaka ifungie lazima watafute njia mbadala ndipo waweze kufungia
 
D

danny007

Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
57
Likes
18
Points
15
Age
21
D

danny007

Member
Joined Jun 28, 2016
57 18 15
Ingekua ya kubahatisha serikali ingekua imefungia viwanda hivyo visiingie nchini lakini bado vinaingia na pia watu wanafaidika navyo.kwani wewe baada ya serikali kukataza umeacha kuitumia na pia haiwezekani kutokuwepo na mifuko mana hata mikate na ma sheet yapo yanayo zalishwa na kiwanda hiki hiki
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Bado sana serikali mpaka ifungie lazima watafute njia mbadala ndipo waweze kufungia
Kwahiyo unatafuta mtu akupe mil 10 zake ili ucheze bahati nasibu na serikali sio?
 
D

danny007

Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
57
Likes
18
Points
15
Age
21
D

danny007

Member
Joined Jun 28, 2016
57 18 15
Sio bahati ni kwaajili ya kununua material kama haiwezekani hua hamna haja ya maswali mengi hilo ni wazo
 
K

Kokola

Senior Member
Joined
Sep 5, 2015
Messages
136
Likes
77
Points
45
K

Kokola

Senior Member
Joined Sep 5, 2015
136 77 45
Wadau wa JF kwanini mnakuwa so negative huyu bwana kaja na wazo lake dhamira iwe kujenga sio kubeza kubomoa kudhihaki huo sio usitaarabu. Toa mawazo yako, toa hoja zako kwa nia ya kutaka kutafuta ukweli. Mtoa mada anasema mifuko sio yote ni ya category Fulani ndio imekatazwa hakuna mtu aliongezea hapo au kujadili mnaleta dhihaka tu.....Hebu tubadilike tusiwe nchi ya wapayukaji katika kila Nyanja. Watanzania kupayuka payuka, sikiliza jambo tafakari fikiria kama unalijua vizuri kama hujui au huna hakika kaa kimya au jaribu kulifanyia utafiti then ongea kama umepata information lakini sio unakuwa wa haraka kupayuka payuka
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,591
Likes
656
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,591 656 280
Plastic bags pamoja na packing yake imepigwa marufuku kuanzia January 2016. Hicho kiwand chako anza kubadili uelekeo
 

Forum statistics

Threads 1,235,341
Members 474,524
Posts 29,219,277