Muvi gani ya Mr.Bean iliyokukosha zaidi

Muvi gani ya Mr.Bean iliyokukosha zaidi

Gwele

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2016
Posts
2,773
Reaction score
3,525
Mr.Bean ni mchekeshaji maarufu na mwenye movie nyingi sana ila binafsi muvi yake ya Mr.Bean Holiday na zile za John English zote 3 ndizo zilizonikosha zaidi japo zipo muvi ambazo sikuzielewa kiviile mf. Rat race.

Vipi wadau wenzangu ambao mmewahi kucheki movie za huyu comedian ipi ilikukosha zaidi na ipi hukuielewa?
 
Movies zote za Bean nazipenda ila Mr. Bean Holiday ndio imenivunja mbavu zaidi.

Sent from Jamii Forums using siemens kidole juu.
 
Charlie Champlin ni noma sana
Mkuu Mwifa kweli Charlie Champlin alikuwa ni mchekeshaji mzuri sana lakini post nilikusudia kuhusu mubi za Mr.Bean zilizo kukosha au kutokuzipenda asante kwa mchango wako pia
 
Mkuu Mwifa kweli Charlie Champlin alikuwa ni mchekeshaji mzuri sana lakini post nilikusudia kuhusu mubi za Mr.Bean zilizo kukosha au kutokuzipenda asante kwa mchango wako pia
Hapo nilimuunga mkono mdau aliyemtaja Champlin.

Mr. Ben pia yupo vizuri kwenye sanaa yake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom