Muswada wa mawasiliano uliopitishwa,... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muswada wa mawasiliano uliopitishwa,...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kisoda2, Feb 9, 2010.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Wadau naombeni kupata fafanuzi wa huu muswada ulopitishwa hivi karibuni.
    Ndani ya muswada huu kuna kipengele kinasema kwamba;Mtu yeyote ataketumia line ya simu ambayo haijasajiliwa baada ya muda wa usajili kwisha atatozwa faini ya TZS1500,000/=
    Swali linakuja hapa,huyu wanaemtoza hiyo faini ni halali kwake ama hivyo faini inastahili watozwe wenye mitandao hiyo(makampuni ya simu)kwa kuruhusu line kuendelea kutumia?

    Naomba kuwasilisha.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...