Muswada wa kuzuia Maandamano nchini waja...

Muswada wa kuzuia Maandamano nchini waja...

MUSWADA WA CCM 'KUFUNGIA HAKI ZA BINADAMU KABATINI' NI ASHIRIO MBAYA YA MAANDALIZI YA KUPORA TENA USHINDI KWENYE UCHAGUZI 2015

Nobody competent and qualified enough in our parliament best placed to either openly seek or insinuate to QUALIFY OR RE-ENGINEER code of UN Human Rights as they stand in the charter.

I can see a bill that is most likely to interlock our parliament with home and international NGOs as a protracted fight and legal tusle shall have been ensuing while the hinges on donor community shall equally be seeking to close on Tanzania.

Cha zaidi, kile tunachoambiwa na CCM LEO HII NI KWAMBA HAPO BAADAYE WANAPANGA KUFANYA JAMBO LENYE KULETA MAUDHI KWA UMMA WA TANZANIA hivyo kujitokeza haja ya kujenga mazingira mapema kujikinga na sura mbaya itakayojitokeza.

Ni jukumu la asasi za kirai kuamka usingizini na kujitokeza kupinga juhudi hizi batili zinazopangwa na CCM dhidi ya Haki za Binadamu na hatari inayotungojea hapo 2016.

tatizo hamjui undani wa hili. maandamano ya halali hayawezi kuzuiwa. kitakachozuiwa ni yale maandamano yasiyo na vibali. sheria pia itawapa vyombo vya dola kuwakamata na kuwashitaki wale wote watakaohusika na kupanga na kutekeleza maandamano hayo
 
Ni jambo la ajabu mtu mzima unaandika kwamba kufuta maandamano ni mwisho wa CDM ni akili za kipumbavu kwani maandamano ni haki ya kikatiba ya raia yeyote kudai haki yake anapoona kwamba hatendewi hiyo haki yake kwa wakati,
Ni wapumbavu kama wakina @Mafilil hivi nyie mtakuwa chama tawala milele? je siku mtakapokuwa chama cha upinzani mtadai hiyo haki ya kuandamana?

Angalieni mpumbavu mmoja kama nyie na chama chenu cha Maccm akiwa madarakani alitunga sheria za kijinga kama mnazozingangania saa hivi ni Rais wa Zambia kwa kuona anawakomoa wapinzani lakini sheria hizo zilikuja kumgeuka akaanza kulia nyie furahieni tu zitawageuka na wala msitegemee kwamba mtatawala milele Watu wamewachoka hamfai na hamuwezi kutawala mmekalia kugawa watu kwa misingi ya ukabila na udini ili muwatawale vizuri na saa hivi kikanda na

Unapata shida ya nini kumjibu na kumuelimisha huyu? We mgongee 'Like' tu ajisikie vyema
 
Katika hali ya kusikitisha na kushtusha Waziri wa mambo ya ndani Emmanuel Nchimbi ameliambia bunge jioni hii kwamba serikali ya CCM imeridhia kuleta mswada bungeni ili itungwe sheria ya kuzuia maandamano kote nchini.

Nchimbi amesema hiyo ndiyo njia pekee ya kuondoa uvunjifu wa amani nchini unaofanywa na watu wasiolitakia mema Taifa.Waziri amesema mswada huo utaletwa wakati wowote kuanzia sasa akimaanisha tayari umeshakamilika.Nchimbi alikuwa akishangiliwa sana na wabunge wa CCM wakati alipokuwa akitamka maneno hayo.

Hili litakuwa ni pigo kubwa kwa demokrasia katika ukanda huu wa Afrika Mashariki.

Ikumbukwe ni hapo jana tu Chadema kilidai kunasa mpango wa siri wa serikali ya CCM wa kuzuia maandamano na mikutano ya hadhara ili kukidhibiti Chadema na kukiimarisha CCM.

Mimi naunga mkono mpango kwa mustakabali wa amani ya nchi yetu.
Maandamano yote ya kisiasa, kidini na mengine tupilia mbali kwakuwa ndio chanzo cha kikubwa cha uvunjifu wa amani na kupoteza maisha ya Watanzania na wengine kuwekwa jela.
 
kweli bwana upitishwe tumepoteza ndugu zetu wengi huku yenyewe yakiendelea kula bata na hao wanaosema maccm. sure nchimbi
 
Mtu mwenye akili za kushikiwa ndio anaweza kuwa na ufinyu wa kufikiri kiasi hiki. Mtake msitake CDM itaendelea kuwepo Tanzania kwa miaka chungu nzima ijayo na itaendelea kupata umaarufu mkubwa nchini ukilinganisha na chama chenu cha Majangili.

Huo utakuwa mwisho wa CDM kisiasa waliozoea kuendesha harakati za kisiasa kupitia maandamano yanayoharisha ustawi wa nchi yetu. Tena ikibidi zoezi hili lianzie Arusha Mjini
 
Huo muswada ukipitishwa ukawa sheria sijui viongozi wa CHADEMA watakula wapi!

Inawaumiza kichwa CCM haiwezi kufanya MAANDAMANO TENA; TOKA NYERERE afariki ni nani anasimama Jukwaani na kuongea point kwa wananchi? hakuna

Sasa wewe Maandamano ni Uchovu lakini Viwanja vinajaa vya CHADEMA CCM wanamleta DIAMOND Wali TSHIRT na BADO Wewe Angalia William Malecela kaacha kusafiri na Mikutano ya Wazazi kakimbilia kwenye MOVIES... CCM CHALI wewe safisha USO BUILD UP your face... CHANGE is COMING...
 
Ingekuwa vema kama Nchimbi & ccm wangetumia hao watu wao waliowaweka kwenye mabaraza ya katiba ya kata na wilaya kuingiza kipengele hicho cha kupiga marufuku maandamano.. Bunge halihusiki hata kidogo katika kuingilia na kuuminya uhuru wa wananchi kutembea pamoja na kukutana ili kuhabarishana..
Washindwe na kulegea..
 
Lini waliruhusu maandamano? Miaka yote wana-sema riport ya intelijensia inaonyesha kuna Al Shabab watarusha bomu, au kuna uvunjifu wa amani! Je, kwenye tukio la Arusha interijinsia ilitoa riport gani?

My take: Kama walisema hali ni shwali basi Intelijensia ya Mwema ni muflisi, ni ya kisiasa zaidi!
 
Tafadhali CCM msifute maandamano wenzenu tutakosa viroba na gongo za bure.
 
CDM mmekuwa mnatumia maandamano kuwa ni chanzo cha kuvunja AMANI na UTULIVU nchini. Siasa za majukwaani bila fujo hamziwezi hivyo bila maandamano CDM katika jeneza

Mpumbavu kama wewe ndio anaweza ku support ujinga huu.
 
Lini waliruhusu maandamano? Miaka yote wana-sema riport ya intelijensia inaonyesha kuna Al Shabab watarusha bomu, au kuna uvunjifu wa amani! Je, kwenye tukio la Arusha interijinsia ilitoa riport gani?

My take: Kama walisema hali ni shwali basi Intelijensia ya Mwema ni muflisi, ni ya kisiasa zaidi!

Jifunzeni kwanza kiingereza kabla hamjaanza kutumia maneno ya kiingereza, huwezi kuweka maoni yako kisha ukayapa tena 'take' yako mwenyewe hii ni sawa sawa na kujitekenya kisha unacheka mwenyewe.
 
siku zote wanaolilia maandamano uwezo wao wa kufikiri ni mdogo. viongozi wa chadema ni mfano wa hao. viva waziri nchimbi

Wewe ndo mgonjwa kabisa. Ulichoandika hapa unadhihirisha jinsi ulivyo na makamasi kichwani. Hii ni haki ya watanzania bila kujali wa chama gani. Ipo kikatiba, ficha upumbavu wako onyesha busara zako.
 
Huo muswada ukipitishwa ukawa sheria sijui viongozi wa CHADEMA watakula wapi!
Kwenye maandamano kuna pilau? Changanya bongo zako. Huoni ubakaji dhahiri wa demokrasia ! Mama njaa itakuua, jaribu kufikiria watoto wako wanajengewa msingi gani kwa miswada ya kijinga kama hii.
 
sheria inayopingana na katiba haiwezi kupita
na vile vile tanzania tumeridhia sheria za umoja wa mataifa
sheria yetu ya kazi inaruhusu kuandamana,na zingine.
kwa hivo ni kiini macho,,laywers wapo watafungua kesi kupinga huo mswada mahakamani
hata jaji awe kilaza kiasi gani hataruhusu ujinga huo..

naona magamba wanatoka povu kufurahia sheria ambayo haitapita.
someni katiba muielewe nyie masalia wa Lumumba.
namshauri nchimbi arudi darasani kusoma
labda watuambie hayo matembezi yao ya mshikamano sio maandamano??
 
mkuu. si kila viongozi wa upinzani wanafurahia maandamano. wengine wanachukia kweli. binafsi sijawahi kumuona zitto kabwe akihamasisha au kushiriki maandamano. hutoa hoja zake kwa ufasaha na anaeleweka sana. ila hawa wengine ni janga la taifa. kwa vile wameshindwa darasani ndo hata uwezo wa kufikiri kwa busara hawana

Usijijaze upuuzi kichwani mwako,hata kama tayari ni m.p.u.m.b.a.v.u,unadiriki kujidanganya ili tu uifuraishe nafsi yako!what a pity!Zitto aliyetoa namba ya Makinda na ****** kwenye maandano yaliyoitimishwa pale Temeke Mwembe Yanga,haukushiriki maandamano?dont be that s.t.u.p.i.d
 
CCM wameshatuona sisi wananchi mabwege, wajingaa na wapuuzii ndio maana wamekua na uthubutu na uwezo wa kuiendesha hii nchi watakavyo.

Lakini kutokana na uzuzu na sisi wananchi kuendelea kuwaacha hawa ccm, na bila kuwachukulia hatua yoyote, wacha waendelee kufanya haya wafanyayo.

Nimekuja kugundua kuwa matatizo yote na mambo yote yanayoendelea hapa TZ wa kwanza kulaumiwa inatakiwa tuwe sisi wananchi.

Ccm endeleeni kufanya mtakavyo katika TZ kwani mnaongoza ng'ombe....
 
Huku ni kutapa tapa kwa viongozi walioko madarakani,tatizo wale viongozi waelewa na wazalendo walio ndani ya c.c.m nao wameziba midomo either kwa uoga au kuogopa matumbo yao yasije katiwa mirija,matokeo yake wanawaachia waropokaji bila tafakari ndio wawe wasemaji wakubwa ndani ya chama chao...Ncmb,dr aliyepata doctorate bila hata ya kumaliza p.h.d unategemea atakua na mawazo gani chanya?ni bora ya mtu ambae ana elimu ya kawaida,kuliko yule anaekimbilia kununua vyeti wakati kichwani ni debe tupu!kifupi kuzuia maandamano,kuleta propaganda chafu,kutishia watu,kuwabambikizia kesi haitazuia mabadiliko ndani ya nchi hii!boksi la kura 2015 ndicho kitanzi chenu,na lazima muwajibike kwa maovu yote mliyotenda kipindi cha utawala wenu!ole wenu mjaribu kufanya ujanja wenu wa kugeuza matokeo,kwa kweli hamta amini,maana mtalichafua taifa ili na ndipo mtakapo realise kua wananchi wamewachoka kiasi gani,hata vile vyombo mnavyoviamini kua viko nyuma yenu,ndipo mtakapokuja kushangaa kumbe ni wachache sana katika vyombo hivyo mdio wanaowaunga mkono!
 
Lizabono
Usifanye watu ni wajinga,ni maandamano gani ya chama cha upinzani
yaliruhusiwa na Policcm bila kufanya kwa lazima? wao maandamano
wanayojua ni ya haki ni ya ccm tu,kumbukeni siku
hazigandi
mtakuwa wapinzani muda si mrefu tutawaona na
ujinga wenu

wewe mwenyewe umekuwa shahidi kuwa kila chadema walipofanya maandamano kinyume cha sheria kumekuwa na uvunjwaji mkubwa wa amani na mali za watu kupotea kuku watu wakipoteza maisha yao. rejea mfano wa arusha, morogoro, iringa na singida
 
'GADDO' NAKULAUMU SANA TENA SANA KUCHELEWA KWAKO KOTE HUKO NA KUBAILIA TALANTA YAKO KULIKOSOA BUNGE LETU KAMA HIVI LEO!!!!!!

Hivi Mkuu 'GADDO' ulikua wapi siku zote kutupa ujumbe sahihi wa kibonzo kinachoelezea kila kitu na sura halisi ya kile kinachoendelea kuitwa 'Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'?

With this piece of cartoon, we read over a 1,001 message of the rot and decay of one-party democracy that has since become of a multi-party parliament in Dodoma.

Hamna kitu cha maana kinachoendelea pale bungeni Dodoma, bure kabisa!!!!!!!!! Kilio chetu sote ni kwa kile kikundi cha MAPACHA WATATU waliounda njama kumuondoa Gwiji Samuel Sitta na kutuletea mizigo mizito kwa jina la Mama Anna Makinda na huyu Ndugai.

Five years of parliament's life dedicate to waste and with no meaningful legislation in favour of the urban and rural poor being churned out.

Narudia, bure kabisa na wala hamna kitu pale zaidi ya kuwa kijiwe cha waimba taarab, wapika majungu na wazomeaji wazoefu.


408423_4262502501315_1473265500_n.jpg
sheria inayopingana na katiba haiwezi kupita na vile vile tanzania tumeridhia sheria za umoja wa mataifa sheria yetu ya kazi inaruhusu kuandamana,na zingine.
kwa hivo ni kiini macho.

Lawyers wapo watafungua kesi kupinga huo mswada mahakamani hata jaji awe kilaza kiasi gani hataruhusu ujinga huo..

Naona magamba wanatoka povu kufurahia sheria ambayo haitapita. Someni katiba muielewe nyie masalia wa Lumumba.

Namshauri nchimbi arudi darasani kusoma labda watuambie hayo matembezi yao ya mshikamano sio maandamano??
 
Back
Top Bottom