Mustakabali wa usalama wa Tundu Lissu

Mustakabali wa usalama wa Tundu Lissu

Sasa mtu anakatwa miguu na mikono.. kuna mtu kwel hapo au kopo tu limebaki...naskia sehemu za siri zimebak uji hii si hatar
Hutaishi milele kwa kuwa mwili wako na akili yako imeshaoza!
 
Mi ningekuwa Magufuli unafiki ningeacha mbali kabisa ili tufundishane adabu! Nawaachia chadema wamlinde mtu wao askari waaachane naye kabisa. Maana kama hawaniamini najikosha nini? Wale vijana wanaofunzwa porini sijui red bri.... Wafanye kazi yao.
kwani Red Brigade waliruhusiwa kutumia silaha za moto mbona ni Kung fu na fimbo tu
wewe unamvamia mtu na AK47 unamwaga magazine nzima na magazine ya pili risasi 8
hao walinzi wa Lissu watasubiri nini tena hapo
acheni UONGO waliotaka kumuua WANAJULIKANA sasa
 
Sijui kama na nyie wengine mmelifikiria hili...

Pindi Mh. Lissu atapopona na kurejea katika hali yake ya kawaida [ni matumaini yangu atapona kabisa], hali ya usalama wa maisha yake na familia yake itakuwaje?

Ni nani atamlinda? Chama chake kitampatia walinzi binafsi wasio na uhusiano wowote ule na serikali ya CCM au?

Manake kwa jinsi ambavyo wingu la ushukiwa wa uhusika dhidi ya serikali ya Magufuli lilivyotanda juu yake, kweli kabisa mnadhani serikali ikitoa ulinzi huo ulinzi utaaminika?

Ingekuwa ni mimi nisingeweza kabisa kuamini walinzi nitakaopewa na watu ambao wananchi wengi wanawahisi kuwa ndo wahusika wakuu wa jaribio la ushambulizi dhidi ya uhai wangu!

Wasiwasi wangu mkubwa ni kwamba, kwa vile hao watu hawakumaliza hiyo kazi yao ovu [kumuua], huenda huko waliko sasa hivi wanapanga mkakati wa jinsi ya kuimaliza hiyo kazi endapo akirudi tena nchini.

Na je, Lissu atarejea tena nchini pindi apatapo afueni au ataamua kuishi ukimbizini kwa kuhofia maisha yake?

Mimi nadhani atarejea nchini hata kama hali ya usalama wake haitokuwa ya kueleweka wala kuaminika.

Kwa jinsi alivyo sitoshangaa kabisa kama atawathubutisha [dare them] wammalize kabisa kuliko kuacha kupigania kile anachokiamini.

Hili jambo naamini linaweza kuitia doa kubwa sana serikali ya Magufuli na CCM. Ni muda tu ndo utaotuambia kama huu ndo mwanzo wa mwisho wa CCM kushika dola na hatimaye kumeguka vipande vipande .

Jumapili njema.
Nashindwa kuisoma akili yako kuna kipindi unakuwa njia kuu Mara unachepuka. Husomeki[emoji379] [emoji84] [emoji196] [emoji216] we
 
Mlinzi ni mlinzi tu, awe wa chama au serikali bora kaitwa mlinzi maana yake ni mlinzi atalinda kulingana na mkataba wake.
 
Mlinzi ni mlinzi tu, awe wa chama au serikali bora kaitwa mlinzi maana yake ni mlinzi atalinda kulingana na mkataba wake.
Haaaa! mlinzi km wa suma jkt Majambazi wanamwambia kimbia anakimbia unafungua geti siraha hana
 
Sijui kama na nyie wengine mmelifikiria hili...

Pindi Mh. Lissu atapopona na kurejea katika hali yake ya kawaida [ni matumaini yangu atapona kabisa], hali ya usalama wa maisha yake na familia yake itakuwaje?

Ni nani atamlinda? Chama chake kitampatia walinzi binafsi wasio na uhusiano wowote ule na serikali ya CCM au?

Manake kwa jinsi ambavyo wingu la ushukiwa wa uhusika dhidi ya serikali ya Magufuli lilivyotanda juu yake, kweli kabisa mnadhani serikali ikitoa ulinzi huo ulinzi utaaminika?

Ingekuwa ni mimi nisingeweza kabisa kuamini walinzi nitakaopewa na watu ambao wananchi wengi wanawahisi kuwa ndo wahusika wakuu wa jaribio la ushambulizi dhidi ya uhai wangu!

Wasiwasi wangu mkubwa ni kwamba, kwa vile hao watu hawakumaliza hiyo kazi yao ovu [kumuua], huenda huko waliko sasa hivi wanapanga mkakati wa jinsi ya kuimaliza hiyo kazi endapo akirudi tena nchini.

Na je, Lissu atarejea tena nchini pindi apatapo afueni au ataamua kuishi ukimbizini kwa kuhofia maisha yake?

Mimi nadhani atarejea nchini hata kama hali ya usalama wake haitokuwa ya kueleweka wala kuaminika.

Kwa jinsi alivyo sitoshangaa kabisa kama atawathubutisha [dare them] wammalize kabisa kuliko kuacha kupigania kile anachokiamini.

Hili jambo naamini linaweza kuitia doa kubwa sana serikali ya Magufuli na CCM. Ni muda tu ndo utaotuambia kama huu ndo mwanzo wa mwisho wa CCM kushika dola na hatimaye kumeguka vipande vipande .

Jumapili njema.
Hizi zote ni dhana kumbuka nae ana familia,mke na watoto wanamuhitaji na kumtegemea katika malezi
 
Sijui kama na nyie wengine mmelifikiria hili...

Pindi Mh. Lissu atapopona na kurejea katika hali yake ya kawaida [ni matumaini yangu atapona kabisa], hali ya usalama wa maisha yake na familia yake itakuwaje?

Ni nani atamlinda? Chama chake kitampatia walinzi binafsi wasio na uhusiano wowote ule na serikali ya CCM au?

Manake kwa jinsi ambavyo wingu la ushukiwa wa uhusika dhidi ya serikali ya Magufuli lilivyotanda juu yake, kweli kabisa mnadhani serikali ikitoa ulinzi huo ulinzi utaaminika?

Ingekuwa ni mimi nisingeweza kabisa kuamini walinzi nitakaopewa na watu ambao wananchi wengi wanawahisi kuwa ndo wahusika wakuu wa jaribio la ushambulizi dhidi ya uhai wangu!

Wasiwasi wangu mkubwa ni kwamba, kwa vile hao watu hawakumaliza hiyo kazi yao ovu [kumuua], huenda huko waliko sasa hivi wanapanga mkakati wa jinsi ya kuimaliza hiyo kazi endapo akirudi tena nchini.

Na je, Lissu atarejea tena nchini pindi apatapo afueni au ataamua kuishi ukimbizini kwa kuhofia maisha yake?

Mimi nadhani atarejea nchini hata kama hali ya usalama wake haitokuwa ya kueleweka wala kuaminika.

Kwa jinsi alivyo sitoshangaa kabisa kama atawathubutisha [dare them] wammalize kabisa kuliko kuacha kupigania kile anachokiamini.

Hili jambo naamini linaweza kuitia doa kubwa sana serikali ya Magufuli na CCM. Ni muda tu ndo utaotuambia kama huu ndo mwanzo wa mwisho wa CCM kushika dola na hatimaye kumeguka vipande vipande .

Jumapili njema.
Wewe Nyani hupuliza na kung'ata napataga tabu kukuelewa! Mara umhurumie TL Mara usupport kuumizwa kwake. Please Un mask your blocks if Western or Eastern or Non alignment!
 
Sijui kama na nyie wengine mmelifikiria hili...

Pindi Mh. Lissu atapopona na kurejea katika hali yake ya kawaida [ni matumaini yangu atapona kabisa], hali ya usalama wa maisha yake na familia yake itakuwaje?

Ni nani atamlinda? Chama chake kitampatia walinzi binafsi wasio na uhusiano wowote ule na serikali ya CCM au?

Manake kwa jinsi ambavyo wingu la ushukiwa wa uhusika dhidi ya serikali ya Magufuli lilivyotanda juu yake, kweli kabisa mnadhani serikali ikitoa ulinzi huo ulinzi utaaminika?

Ingekuwa ni mimi nisingeweza kabisa kuamini walinzi nitakaopewa na watu ambao wananchi wengi wanawahisi kuwa ndo wahusika wakuu wa jaribio la ushambulizi dhidi ya uhai wangu!

Wasiwasi wangu mkubwa ni kwamba, kwa vile hao watu hawakumaliza hiyo kazi yao ovu [kumuua], huenda huko waliko sasa hivi wanapanga mkakati wa jinsi ya kuimaliza hiyo kazi endapo akirudi tena nchini.

Na je, Lissu atarejea tena nchini pindi apatapo afueni au ataamua kuishi ukimbizini kwa kuhofia maisha yake?

Mimi nadhani atarejea nchini hata kama hali ya usalama wake haitokuwa ya kueleweka wala kuaminika.

Kwa jinsi alivyo sitoshangaa kabisa kama atawathubutisha [dare them] wammalize kabisa kuliko kuacha kupigania kile anachokiamini.

Hili jambo naamini linaweza kuitia doa kubwa sana serikali ya Magufuli na CCM. Ni muda tu ndo utaotuambia kama huu ndo mwanzo wa mwisho wa CCM kushika dola na hatimaye kumeguka vipande vipande .

Jumapili njema.
Usalama wa Lissu baada ya kupona na kurejea nchini utwbaki kuwa wa kawaida tu

Nasema usalama wake utabaki kuwa wa kawaida kutokana na nature ya Lissu mwenyewe maana sidhani kama itaweza kubadirika kwasababu katishiwa kuuwawa au/ama kwa kunusurika kuuwawa

Lissu ni mpigania haki,,,hii ndo kazi yake kubwa wote tunaelewa

Na kazi yake inasemekana ndiyo chanzo kikubwa cha yeye kuwa adui na watu Fulani ambao hao ndio wamekuwa wakimtafta wampoteze na/au hao ndiyo waliofanya jaribio la kumuuwa Lissu kwa kumpiga risasi

Kwa imani kubwa niliyo nayo juu ya Lissu,,,...siwezi kupinga uhalisia kwamba Lissu akipona ataendeleza upambanaji wake marambili zaidi

Ataendelea kupambana na hataogopa chochote maana kama ni kifo amesha kinusa na kukishuhudia kwa macho yake akishambuliwa na risasi

Maadui zake watazid kumtafuta na kutaka kumpoteza kabisa
Isipokuwa,,..kama maadui zake ni serikali, watapata hofu kufanya jambo la ajabu na aibu kwa Mara ya pili huku wakitazamwa na macho ya Dunia

Ndiyo maana nasema usalama wa Lissu utabaki kuwa wa kawaida
Kwasababu Lissu hawezi kuceaze kufanya shughuli zake za kulinda na kutetea haki za watu

Pia kama ambavyo serikali ilishindwa kumpa ulinzi alipo lalamika kuwa "kuna Gari ya watu imekuwa ikimfuatilia"

Vivyo hivyo itakuwa vigumu kwa serikali kumpa jeshi/jeshi liweke kambi kwake kumlinda asifikiwe na adui zake

Usalama wake utabaki wa kawaida na sawa na siku zote
 
Sijui kama na nyie wengine mmelifikiria hili...

Pindi Mh. Lissu atapopona na kurejea katika hali yake ya kawaida [ni matumaini yangu atapona kabisa], hali ya usalama wa maisha yake na familia yake itakuwaje?

Ni nani atamlinda? Chama chake kitampatia walinzi binafsi wasio na uhusiano wowote ule na serikali ya CCM au?

Manake kwa jinsi ambavyo wingu la ushukiwa wa uhusika dhidi ya serikali ya Magufuli lilivyotanda juu yake, kweli kabisa mnadhani serikali ikitoa ulinzi huo ulinzi utaaminika?

Ingekuwa ni mimi nisingeweza kabisa kuamini walinzi nitakaopewa na watu ambao wananchi wengi wanawahisi kuwa ndo wahusika wakuu wa jaribio la ushambulizi dhidi ya uhai wangu!

Wasiwasi wangu mkubwa ni kwamba, kwa vile hao watu hawakumaliza hiyo kazi yao ovu [kumuua], huenda huko waliko sasa hivi wanapanga mkakati wa jinsi ya kuimaliza hiyo kazi endapo akirudi tena nchini.

Na je, Lissu atarejea tena nchini pindi apatapo afueni au ataamua kuishi ukimbizini kwa kuhofia maisha yake?

Mimi nadhani atarejea nchini hata kama hali ya usalama wake haitokuwa ya kueleweka wala kuaminika.

Kwa jinsi alivyo sitoshangaa kabisa kama atawathubutisha [dare them] wammalize kabisa kuliko kuacha kupigania kile anachokiamini.

Hili jambo naamini linaweza kuitia doa kubwa sana serikali ya Magufuli na CCM. Ni muda tu ndo utaotuambia kama huu ndo mwanzo wa mwisho wa CCM kushika dola na hatimaye kumeguka vipande vipande .

Jumapili njema.

Kikulacho ki nguoni mwako. Rafiki yako ndiye adui yako.
Sijui kama na nyie wengine mmelifikiria hili...

Pindi Mh. Lissu atapopona na kurejea katika hali yake ya kawaida [ni matumaini yangu atapona kabisa], hali ya usalama wa maisha yake na familia yake itakuwaje?

Ni nani atamlinda? Chama chake kitampatia walinzi binafsi wasio na uhusiano wowote ule na serikali ya CCM au?

Manake kwa jinsi ambavyo wingu la ushukiwa wa uhusika dhidi ya serikali ya Magufuli lilivyotanda juu yake, kweli kabisa mnadhani serikali ikitoa ulinzi huo ulinzi utaaminika?

Ingekuwa ni mimi nisingeweza kabisa kuamini walinzi nitakaopewa na watu ambao wananchi wengi wanawahisi kuwa ndo wahusika wakuu wa jaribio la ushambulizi dhidi ya uhai wangu!

Wasiwasi wangu mkubwa ni kwamba, kwa vile hao watu hawakumaliza hiyo kazi yao ovu [kumuua], huenda huko waliko sasa hivi wanapanga mkakati wa jinsi ya kuimaliza hiyo kazi endapo akirudi tena nchini.

Na je, Lissu atarejea tena nchini pindi apatapo afueni au ataamua kuishi ukimbizini kwa kuhofia maisha yake?

Mimi nadhani atarejea nchini hata kama hali ya usalama wake haitokuwa ya kueleweka wala kuaminika.

Kwa jinsi alivyo sitoshangaa kabisa kama atawathubutisha [dare them] wammalize kabisa kuliko kuacha kupigania kile anachokiamini.

Hili jambo naamini linaweza kuitia doa kubwa sana serikali ya Magufuli na CCM. Ni muda tu ndo utaotuambia kama huu ndo mwanzo wa mwisho wa CCM kushika dola na hatimaye kumeguka vipande vipande .

Jumapili njema.

Tafadhali naomba usiihusishe Serikali ya JPM ktk hili. Kikulacho ki nguoni mwako na rafiki yako ndiye adui yako.
21462952_870990419724911_1769516769951237208_n.jpg


Nawasilisha...
 
Suala la kumuua lissu tayari limeshaitia doa serikali hii kuliko serikali zote zilizopita ambao waliishi kwa harmony na Lissu...sasa jambo hili limefungua chapter mpya ya Tanzania huru bila ccm ya wezi...pale ambapo watanzania wataenda kuikataa ccm kwa ujumla wake...wao watesi wa Lissu hawakujua kuwa Lissu ni kafara tu kwa ukombozi wa kweli bila ccm....naamini watanzania wamezidisha chuki kubwa mno mno dhidi ya ccm Na serikali yake kwa tukio hili....Na ndio maana watu wamebaki kusali tu...kama silaha yao pekee...hizi sala hata kama zitazuiwa lazima zitatenda...mnazungumzia kuongezeana mda wa kukaa madarakani....nani aliwaambia mtafika???????
 
Kwa lugha hiyo, unathibitisha hofu yangu kwamba tayari mzizi wa chuki ndani mwako umeanza kuota. Hapo ulipo sijui unawaza kutenda lipi kutuliza hiyo hasira ya chuki. Lakini fahamu ya kuwa hatua yoyote ya kulipiza unayowaza itakusaidia wewe tu kutuliza hasira lakini madhara yake kijamii hayatakuwa yako mtu binafsi.

HASIRA HASARA


Ningalitaka kulipiza kisasi ningalilipiza zamani , Kuna watu wangu waliuliwa tangu 1964 wakati wa Mavamizi na kuuliwa tena na CCM mwaka 2001 , kwa hayo matamshi yako tumeyazowea . Mungu ndiye mlipaji na tunaona anavyowadhihirisha mapema , mchana kweupe
 
Mi ningekuwa Magufuli unafiki ningeacha mbali kabisa ili tufundishane adabu! Nawaachia chadema wamlinde mtu wao askari waaachane naye kabisa. Maana kama hawaniamini najikosha nini? Wale vijana wanaofunzwa porini sijui red bri.... Wafanye kazi yao.
Tatizo vitu vya maana hamsomi mnakalia ujinga na kuruhusu akili zenu zichotwe vichwani mwenu! Unafikiri ulinzi wa raia kwa polisi ni suala la hiari ya mtu fulani? Huyo unayemshauri huo ujinga anafahamu kuwa hilo ni suala la kikatiba!
 
Usalama wa Lissu baada ya kupona na kurejea nchini utwbaki kuwa wa kawaida tu

Nasema usalama wake utabaki kuwa wa kawaida kutokana na nature ya Lissu mwenyewe maana sidhani kama itaweza kubadirika kwasababu katishiwa kuuwawa au/ama kwa kunusurika kuuwawa

Lissu ni mpigania haki,,,hii ndo kazi yake kubwa wote tunaelewa

Na kazi yake inasemekana ndiyo chanzo kikubwa cha yeye kuwa adui na watu Fulani ambao hao ndio wamekuwa wakimtafta wampoteze na/au hao ndiyo waliofanya jaribio la kumuuwa Lissu kwa kumpiga risasi

Kwa imani kubwa niliyo nayo juu ya Lissu,,,...siwezi kupinga uhalisia kwamba Lissu akipona ataendeleza upambanaji wake marambili zaidi

Ataendelea kupambana na hataogopa chochote maana kama ni kifo amesha kinusa na kukishuhudia kwa macho yake akishambuliwa na risasi

Maadui zake watazid kumtafuta na kutaka kumpoteza kabisa
Isipokuwa,,..kama maadui zake ni serikali, watapata hofu kufanya jambo la ajabu na aibu kwa Mara ya pili huku wakitazamwa na macho ya Dunia

Ndiyo maana nasema usalama wa Lissu utabaki kuwa wa kawaida
Kwasababu Lissu hawezi kuceaze kufanya shughuli zake za kulinda na kutetea haki za watu

Pia kama ambavyo serikali ilishindwa kumpa ulinzi alipo lalamika kuwa "kuna Gari ya watu imekuwa ikimfuatilia"

Vivyo hivyo itakuwa vigumu kwa serikali kumpa jeshi/jeshi liweke kambi kwake kumlinda asifikiwe na adui zake

Usalama wake utabaki wa kawaida na sawa na siku zote

Talk about optimism...
 
Wewe Nyani hupuliza na kung'ata napataga tabu kukuelewa! Mara umhurumie TL Mara usupport kuumizwa kwake. Please Un mask your blocks if Western or Eastern or Non alignment!

I call it as I see it. Raw and unedited!
 
Nashindwa kuisoma akili yako kuna kipindi unakuwa njia kuu Mara unachepuka. Husomeki[emoji379] [emoji84] [emoji196] [emoji216] we

Sisomeki?

Labda ni kwa sababu hujafikia viwango....

Nuff said.
 
Sijui kama na nyie wengine mmelifikiria hili...

Pindi Mh. Lissu atapopona na kurejea katika hali yake ya kawaida [ni matumaini yangu atapona kabisa], hali ya usalama wa maisha yake na familia yake itakuwaje?

Ni nani atamlinda? Chama chake kitampatia walinzi binafsi wasio na uhusiano wowote ule na serikali ya CCM au?

Manake kwa jinsi ambavyo wingu la ushukiwa wa uhusika dhidi ya serikali ya Magufuli lilivyotanda juu yake, kweli kabisa mnadhani serikali ikitoa ulinzi huo ulinzi utaaminika?

Ingekuwa ni mimi nisingeweza kabisa kuamini walinzi nitakaopewa na watu ambao wananchi wengi wanawahisi kuwa ndo wahusika wakuu wa jaribio la ushambulizi dhidi ya uhai wangu!

Wasiwasi wangu mkubwa ni kwamba, kwa vile hao watu hawakumaliza hiyo kazi yao ovu [kumuua], huenda huko waliko sasa hivi wanapanga mkakati wa jinsi ya kuimaliza hiyo kazi endapo akirudi tena nchini.

Na je, Lissu atarejea tena nchini pindi apatapo afueni au ataamua kuishi ukimbizini kwa kuhofia maisha yake?

Mimi nadhani atarejea nchini hata kama hali ya usalama wake haitokuwa ya kueleweka wala kuaminika.

Kwa jinsi alivyo sitoshangaa kabisa kama atawathubutisha [dare them] wammalize kabisa kuliko kuacha kupigania kile anachokiamini.

Hili jambo naamini linaweza kuitia doa kubwa sana serikali ya Magufuli na CCM. Ni muda tu ndo utaotuambia kama huu ndo mwanzo wa mwisho wa CCM kushika dola na hatimaye kumeguka vipande vipande .

Jumapili njema.
Msalimie shemeji mwambie nimeelewa sana
 
Back
Top Bottom