• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Musoma sukari sh.3200

  • Thread starter The Magnificent
  • Start date
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,695
Points
1,500
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,695 1,500
Nimenunua sukari leo asubuhi,Sept 04,2011 1kg sh 3200!
This is now too much wakuu!

Nazidi kupoteza matumaini ya kunywa chai siku chache zijazo.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,357
Points
2,000
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,357 2,000
Mie nimenunua 2200 leo ngoja niongeze stock japo spigi tea kiivyo
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,022
Points
1,500
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,022 1,500
Nchi yetu inaelekea wapi Molaaa...!! sasa na chai nayo inataka kuwa kitendawili?
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,035
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,035 1,250
Hakika serikali tawala ni hatari kwa raia wake jmn.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,816
Points
2,000
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,816 2,000
na baaado inatakiwa ifike hadi laki moja kwa kilo ndo tutakapopata futa tongotongo na kujua kua kumbe kumekucha...........
 
S

strit boy

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
87
Points
0
S

strit boy

Member
Joined Aug 24, 2011
87 0
Kwa nini Mikoa inayoongozwa na chadema sukari ni juu
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
15,637
Points
2,000
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
15,637 2,000
Nimenunua sukari leo asubuhi,Sept 04,2011 1kg sh 3200!<br />
This is now too much wakuu!<br />
<br />
Nazidi kupoteza matumaini ya kunywa chai siku chache zijazo.
<br />
<br />
Poleni sana mkuu sasa ndio watu wataelewa nini kinaendelea chini ya sarakasi legelege.
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,474
Points
2,000
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,474 2,000
hivi hakuna 'EWURA' ya sukari?
 
Bakeza

Bakeza

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
337
Points
225
Bakeza

Bakeza

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
337 225
Hee mola tusaidie sisi wana wako maskin wa tz. Mana na chai nayo imekuwa anasa sasa. 'Turudi kwenye sfongo tena!?'
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
9,060
Points
2,000
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
9,060 2,000
Nimenunua leo 2400.
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,511
Points
2,000
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,511 2,000
Na bado itafika hadi sh. 5000/=...hata wamalawi wamewashinda kupigania haki..maandamano ndio suluisho.
 

Forum statistics

Threads 1,405,253
Members 531,953
Posts 34,481,997
Top