Music system ya kuwa nayo.


ankol

ankol

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
1,258
Points
2,000
Age
39
ankol

ankol

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
1,258 2,000
Habarini wadau,
Kijana mwenzenu nimezichanga nataka kua na mziki wa hadhi nyumbani kwangu. Kwa budget ya 1.5m naombeni mnishauri music system gani itanifaa kwa matumizi ya nyumbani. Ukiongeza na duka nitakaloukuta itakua poa zaidi.
Naombeni kuwakilisha.
 
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
5,365
Points
2,000
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
5,365 2,000
Habarini wadau,
Kijana mwenzenu nimezichanga nataka kua na mziki wa hadhi nyumbani kwangu. Kwa budget ya 1.5m naombeni mnishauri music system gani itanifaa kwa matumizi ya nyumbani. Ukiongeza na duka nitakaloukuta itakua poa zaidi.
Naombeni kuwakilisha.
Hiyo ni hela nyingi sana kuweka kwenye music tu nunua tu muziki wa kawaida kabisa sony dav t140 inatosha kwa laki 3 inayobak fanya mengine
 

Forum statistics

Threads 1,294,032
Members 497,789
Posts 31,162,867
Top