Museveni: Mali za mafisadi zitaifishwe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Museveni: Mali za mafisadi zitaifishwe

Discussion in 'International Forum' started by EMT, Apr 25, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,438
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Rais Yoweri Museveni wa Uganda amesema kuwa mali za maafisa wote watakaobainika kujihusisha na vitendo vya rushwa inapaswa zitaifishwe. Akizungumza na wajumbe wa chama tawala cha NRM katika Ikulu ya Entebbe, amesema ni tabia inayokera kwa maafisa wa serikali ya Uganda kuomba rushwa kutoka kwa wawekezaji.

    Kwa mujibu wa Museveni, mizizi ya tabia ya rushwa inapaswa kungÂ’olewa kwa sababu inapoteza rasilimali za taifa na kuchelewesha mabadiliko ya kiuchumi kwa wananchi wa Uganda. Rais Museveni amesisitiza kuwa ili hilo liweze kutekelezeka, inatakiwa serikali kuhakikisha inasimamia Sheria ya Uongozi kipengele cha 35.(a).

    MO BLOG – RAIS WA UGANDA AWA MBOGO ATAKA MALI ZA MAFISADI KUTAIFISHWA.
     
  2. f

    fardia Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aanze kutaifisha mali zake kwanza.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    walau kaonyesha njia mkuuu inaonekana hapendi uwizi wa mali za uma mwambie na jk aseme hivyo basi, siyo afanye aseme tuu!
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    TOFAUTI YA UGANDA NA tANZANIA NI KWAMBA TZ WANAAMINI ZAIDI KWENYE CHAMA WAKATI UGANDA WANAAAMINI ZAIDI KWA MSEVENI
     
Loading...