Muonekano mpya wa barabara za Jiji la Arusha

Muonekano mpya wa barabara za Jiji la Arusha

ddsvxnjvwaiuret-jpg.782610

Kuna Noah au Alphad upande huu wenye bodaboda inaenda WRONG-WAY....Ndio ugeni wa dual carriageway?!!!
uhuni tu
 
Nimefika Dubai napajua vizuri sana....wala siko hapa kulinganisha miundombinu bali kuhakikisha na sisi tunajenga miundombinu ya maana kwa ajili sisi wenyewe na wageni wanaokuja kwetu.

Tuko pamoja kamanda wangu....ila usinifikilie vibaya! Arusha nimefika naipenda sana tu. Natokea usukumani..
 
H
View attachment 782610
Hii ni barabara mpya four ways ya Sakina - Tengeru ambayo ndiyo iko katika hatua za mwisho mwisho kukamilika matengenezo yake katika Jiji la Arusha.

Kwa wale ambao walifika Arusha miaka michache iliyopita wakifika leo watapigwa na bumbuwazi kwa kutoamini maendeleo yaliyofanyika kujengwa kwa four ways Arusha.


Hebu tupe details naona kuna lane 3 zinakwenda na moja inarudi
 
Ziko vzr sana, nilikuwa hapo mwaka jana November
 
Safi saana naona wamejitahidi kutumia akili za WAKOLONI,

Maana naona wameweka taa za BARABARANI hongera kwao Dar ukitokea Mbagala kuna taa mbili eneo la vituo vya bus polisi Ufundi.

Maeneo mengine Giza ,kisha taa zipo Bendera tatu round about tatizo haziwaki ziko ziiiiiiii, endelea mbele fuata SOKOINE DRIVE taa zipo haziwaki mpaka Baggage room zinawaka kuelekea IKULU.

Pita OHIO STREET, yote Giza ukigusa ALLY HASSAN MWINYI kuna akili za WAKOLONI taa zinawaka mpaka unafurahi, hivi akili hizo kwann haziambukizwi?.

Arusha hongereni saana.
 
ddsvxnjvwaiuret-jpg.782610

Kuna Noah au Alphad upande huu wenye bodaboda inaenda WRONG-WAY....Ndio ugeni wa dual carriageway?!!!
Huyo kaforce, anaenda ingia pale hiace inapotokea, zile roads pembeni gari zinaweza kwenda opposite.
 
ddsvxnjvwaiuret-jpg.782610

Kuna Noah au Alphad upande huu wenye bodaboda inaenda WRONG-WAY....Ndio ugeni wa dual carriageway?!!!
Ushamba wa barabara Ar bado ni tatizo kubwa kwa madereva wengi
 
Back
Top Bottom