Mungu nisifikie kukata tamaa



Namshangaa mtu una mikono miwili na miguu mi2 huna mtoto huna mke...!yaan dah...!
 
kodi ni 180000

nusu ni 9000


sina hata 5000 ya umeme kaka


matatizo mengine hadi raha coz naona kabisa kichwa kinachemka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah..bila kumung'unya maneno huo Ni ujinga Mkubwa...Mimi nikiwa na pesa za kutosha nakunywa chai ya maziwa na keki Kisha naenda kupiga kazi...nikiwa nazo kidogo nakunywa chai na mihogo Kisha naenda kupiga ....nikiwa nazo kidogo zaidi nakula muhogo mkavu Kisha naenda kupiga kazi...nikiwa SINA nakunywa maji tu kisha naenda kupiga kazi....Acha kulialia mtoto wa kiume...utaolewa[emoji41]

Sent using Beretta ARX 160
 
kodi ni 180000

nusu ni 9000


sina hata 5000 ya umeme kaka


matatizo mengine hadi raha coz naona kabisa kichwa kinachemka

Sent using Jamii Forums mobile app

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ww hakijachemka...ww huwez endesha pikpik kwan ukatafuta deiwaka??!au bajaj...!au pita majumban ushuani uombe vibarua au uombe kaz za kufua...
 
mkuu pole sana sio wewe tu ata sisi uku tunakula maindi ya kuchoma tunalal sik zinaenda haya mapito tu
 
Kama kweli, bas download application ya Premise kwenye simu then kuna kazi kibao za kujibu questionnaire na kupiga picha, ndani ya 24 wanakulipa,
 
Kwanini umefukuzwa kazi kijana?

Sent using Jamii Forums mobile app
sababu nilimchoka meneja



alikua anaforce niwe namtongozea wanawake kazi ambayo kiukwel nilimfanyia...lakin huyu jamaa alikua hawez kukaa na mwanamke hata siku 3...amekua akiwanyanyasa kingono n wengi wao walinitupia lawama mimi...roho ilikua inaniuma...kuna dada alimuumiza sana n nilikua namuheshimu sana huyo bibie nilimchukulia as my sister...ikafika time niligoma kufanya hio kazi n haya ndo matokeo yake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23]ww hakijachemka...ww huwez endesha pikpik kwan ukatafuta deiwaka??!au bajaj...!au pita majumban ushuani uombe vibarua au uombe kaz za kufua...
Dah...yaani eti ana unga ndani ..anakaa na njaa siku 3..anashindwa hata kupika uji ? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Beretta ARX 160
 
mkuu mimi sikushauri urudi hom ni bora ukakae kwa mshikaji aku escoti siku mbili tatu ila ukisema urudi hom kama una wadogo zako watakuona fala
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…