Mungu kama anataka tuishi kwake, mbona anaendeleza dunia?

Mungu kama anataka tuishi kwake, mbona anaendeleza dunia?

Kaka yake shetani

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2023
Posts
5,988
Reaction score
15,170
Hizi imani zenu kila siku mtaambiwa kwa mungu kuna bikra 74,kwa mungu kuna rahaa,kwa mungu mapipa ya pombe,kwa mungu kuna kuimba na kucheza.

Huyu mungu kama ana mapenzi na dunia kwa nini asifanye stop ya dunia tujue moja.

Maana hata huko alishindwa kumzibiti mdogo wangu shetani.
 
Basi kwa akili yako unafikiri shetani ni dude kutisha sana ndomana ukaweka hiyo picha kwenye Id yako
 
Hizi imani zenu kila siku mtaambiwa kwa mungu kuna bikra 74,kwa mungu kuna rahaa,kwa mungu mapipa ya pombe,kwa mungu kuna kuimba na kucheza.

Huyu mungu kama ana mapenzi na dunia kwa nini asifanye stop ya dunia tujue moja.

Maana hata huko alishindwa kumzibiti mdogo wangu shetani.
Tatizo tulio wengi tunamtafakari Mwenyezi Mungu kwa kumvisha sura ya mwanadamu, hilo ndiyo tatizo kubwa lililopo.
 
Unasoma maandiko au umejisikia kuongea tu
 
Jibu utalipata baada ya ya roho yako kuagana na mwili
 
Psalm_27 njoo umpe neno huyu. Anadhani Mungu ni mjomba wake ajuw kama anamipaka.
 
Back
Top Bottom