Mungai amlipua Lowassa kwa propaganda anazofanya

Mungai amlipua Lowassa kwa propaganda anazofanya

Status
Not open for further replies.
ni kweli kabisa lakini pale anapoona mapungufu upande wa mwenzake lazima ayaseme na nina mpongeza kwa hili



Anatumika tu,

Toa boriti ndani ya jicho lako kwanza kabbla kutoa kabanzi kwenye jicho la mwenzako
 
ccm wanamwogopa Lowassa alikiwa raisi mafisadi wote inakula kwao na ameapa kuwamaliza amesama ambaye hataguswa ni kikwete tu.wengine wote waanze kurudisha mali za nchi hata rithiwana na mama yake itakula kwao.ndio maana hawamtaki.mungai sio saizi ya lowassa na ni kutokukumbuka tu kama sio lowassa udom kisingekuwepo kama haamini awaulize wakurugenzi loawassa aliwaambiaje alopowaita akiwa waziri mkuu?shule za kata ni nguvu ya lowassa tukubali na alisema akimaliza anaingi kwenye swala la waalimu
 
Mungai mungai katika ubora wa mitaala kila kukicha bookeeping comarce agriculture michezo daaah kweli alikuwa kiboko
 
Kama unamtaka lowassa anaweza kua ata pale nyumban kwako ila sio hii nchi
Hatuwezi kuwapa nchi watu wanaotumia pesa nyingi sana ili kuupata uongozi
Kama yeye ni mkweli kwann kanyamaza kimya mbaka leo kuhusu sakata la Richmond kama yeye ni mwadilifu angewataja wahusika wote hadhari
Bora tukae bila rais ila sio lowassa

Kuhusu Richmond ukweli wote umeshawekwa hadharani na hata mbowe alikiri mwenyewe kuwa taifa hili lilipotoshwa kuhusiana na Richmond.. Sasa unamtaka yeye aongee mini but kumbuka pia ukimya ni hekima kutoka kwa Mungu.. Lowassa ndiye raisi wa Tanzania 2015-2025
 
Kitu ninachokiona hapa ni uelewa ktk upangaji na utekelezaji wa mipango ya serikali(planning and results/performance of plans.)

Labda niwaulize swali wadau wengi mnaokubaliana na aliyekuwa waziri wa elimu na ufundi Josephu Mungai. Sasa hivi serikali imepanga kujenga vituo vya afya tangu mwaka 2011 hadi sasa utekelezaji wake ni chini ya 20%. Je serikali ijayo ikitekeleza jambo hili kwa 100% tutasema kikwete ndo kajenga??

Ninachojua mimi ni kuwa unaweza kuwa na mawazo au mipango mizuri ukashindwa kuitekeleza na akatokea mwingine akatekeleza kwa kiwango cha juu. Huwezi ukajinadi kuwa wewe ndo umetekeleza just because wazo au mpango huo umeutoa wewe.

Kuna tofauti tena kubwa kati ya kuplan na kuimplement yah plan. So mpango wa kujenga UDOM ulikuwa ni wa Mkapa na serikali yake but utekelezaji umefanyika chini ya Kikwete na EL akiwa waziri mkuu wake.

Hata kiuongozi ukilinganisha Pinda na EL kuna tofauti kubwa ndo maana wengi wanaamini EL anaweza kuipeleka tz pale wengi wanapowaza.
 
Wazo na msukumo ulitoka kwa nani kama si yeye.Mungai akili yake hakuwa nayo wakati akiwa waziri wa elimu labda kama aliyemuazima kamrudishia.

Aliondoa elimu ya michezo shuleni akavuruga masomo ya sayansi labda kwa makusudi kwa vile anaaminika ni Mkenya.Ndipo alipokabidhiwa dhamana Mama Sita akasema pale bungeni aliyefuta michezo mashuleni hana akili.Sasa leo anakuja na hekaya za abunuwasi akafie mbali kama Nepi alivyosema..... wanasubiri kufa.

mpaka wazo litoke kwa lowasa sumaye na mkapa na waziri wa elimu walikuwa hawana akili
 
Alichosema Mungai pamoja na mapungufu yake ni kweli, kama tuna kumbukumbu nzuri Kikwete alivyoingia alisema shule zipo tayari sasa ni mda wa kutafuta walimu, ndo vijana wa form six walifundishwa kwa wiki sita wakaenda kufundisha( aka Voda fasta)...
Nikiona Mungai nakumbuka ukikuyu, katika watu waovu kuliko hata Chenge na Tibaijuka ni Mungai aliyehujumu Elimu. Heri hawa ni vijisenti vingeisha kwa safari kama tatu za JK, lakini huyu kwa kweli siku nchi ikikamatwa na mzalendo inatakiwa afungiwe jiwe shingoni na kutupwa baharini aliwe na samaki.
 
Kwa kweli MUNGAI na Ukikuyu wake hapa anadanganya
Shule za Kata zilikuwepo Mkoa wote wa Kilimanjaro yeye kabla hajawa Waziri wa Elimu
Kwa hiyo sio ajisifu kwa kuisifu kuteua Kikaosi Kazi wakati wa Awamu ya ta3
Labda baadhi ya Mikoa
 
Duh, makubwa. Ipo shida hapa..... Urais mwaka huu ni kazi kweli kweli. Mtu anajilipua hivi hivi?!
 
Hivi Mungai ni Mkikuyu? Siamini hivyo. Mungai ni Mtanzania wa kuzaliwa. Baba yake aliitwa James aliyetokea Kenya ukikuyuni akahamia Mufindi. Wana mashamba pale Nyololo na ndipo yalipo makazi yao ya asili ingawa kwa sasa wapo pale Mafinga. Mama yake Mungai ni Mhehe wa pale Nyololo. Sasa kuanza kuleta ukabila kuwa Mungai ni Mkikuyu ukimananisha kuwa ni Mkenya siyo sahihi. Hapa nadhani ni vema tuchambue hoja yake kama ina mantiki au la na siyo kuleta ukabila hapa. Ila ni kweli mimi binafsi nakubaliana na hoja kuwa Mungai aliua michezo alipokuwa waziri wa elimu. Lakini siamini pia kama hoja hii nayo ina nafasi katika hoja yake kuhusu Mhe. Lowassa.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom