Mungai amlipua Lowassa kwa propaganda anazofanya

Mungai amlipua Lowassa kwa propaganda anazofanya

Status
Not open for further replies.
kwakuwa mama zako wana makopo?,usipanic jibu hoja,ulivyomtukana umembadili fikra za kuipinga ccm na kumpinga lowasa?[/QUOTE

Ampinge Lowassa Mara ngapi?? Au na wewe ni mwanakumanina kama bbj.. Mwambieni huyo mwanaharamu mwenzenu aliyewatuma kuwa Lowassa ndiye chaguo letu sisi watanzania wenye uzalendo wa dhati na nchi yetu 2015-2025 katika ngazi ya urais

kama hii ndo timu ya lowasa anayotegemea kupambana na hoja za ukawa kweli ukawa tunashinda kiulaini sana hata bila kufanya kampeni
 
Anachosema Mungai ni upotoshwaji wa watu kumsifia lowassa kuwa ujenzi wa shule za kata ndiye aliyeziansha na kuzijenga pia kuwa UDO ni wazo la kikwete. Hajisifu kama alifanya vizuri kama waziri kwenye elimu, ila alihuska kufungua baadhi ya shule za kata wakati huo lowasa ni waziri wa maji na kikwete waziri wa mambo ya nje. sasa kumshabulia kuwa aliharibu michezo shuleni, nadhani havina uhusiano na mada yenyewe, labda nia yake iwe kuwaondoa wachangia kwenye mada ya msingi, ili kuendelea kuficha upotoshaji na uongo huo kwa kusetili mtu fulani

miluzi mingi humpoteza mbwa jaman.
 
Critoris ya baba yako na ya kwenye matako yako punguani wewe!!

matusi yako yamebadili nini au yamesaidia nini kubadili fikra zake?kweli lowasa kawaambukiza kiarusi kwenye ubongo.Wahi hospitali ila maumivu yakizidi njoo ufipa utibiwe au muone dr slaa
 
Sijawahi kuingia kwenye mtandao wowote ule nikakosa kusikia jina la lowassa,. Yani ni lowassa tu kila kona
 
Sekta ya michezo uliondoa,,,mitaala yote ukabadili,,matokeo ukafuta hivi ww kweli,,na kwanza umetokea wapi?kwanza nilivyoona hii thread imenibidi nichekeee coz nakumbuka madudu uloyafanya,,,haaaa mkuu umepotea njia,,,huna vigezo vya kushindana na raisi wetu na hata nusu hujamfikia,,kajipange miaka mia ndo uje,,, lowassa jembeeeeeeeee

umeenda OP (off point) .hajakwambia anataka kugombea u prezidaa ameweka sawa tu mambo! HATA KAMA SIO MPISHI CHAKULA KIZURI ANAKIJUA.
 
matusi yako yamebadili nini au yamesaidia nini kubadili fikra zake?kweli lowasa kawaambukiza kiarusi kwenye ubongo.Wahi hospitali ila maumivu yakizidi njoo ufipa utibiwe au muone dr slaa

Uko ufipa endeleeni kuishi nyie misukule na makuburi yenu.. Lowassa rais wa Tanzania 2015-2025
 
Kuhusu udhaifu wake au team yake, mimi sijui... NImeongele strategies

Mtu unaweza kuwa shupavu lakini ukaelekeza nguvu pasipo, au ukaonekana dhaifu lakini kumbe ni strong, personally sioni kama Lowassa ni weaker zaidi ya Pinda, Membe etc kwenye physique... Ni propaganda tu zimetanda, nakumbuka JK alibinuka Jangwani wakati alikua anaonekana very strong

Tutumie hoja kujadili badala ya viroja, vinapotosha understanding na kutufanya tuonekane maamuma

Kuumwa kwa mtu sio kushindwa Kuongoza. Anyway inategemea anaumwa nini. Lakini si dhani ugonjwa wa Lowasa kama ni kigezo cha kutokuwa rais. Mbona prof amesema ana cancer na bado ni rais. Cha muhimu Lowasa akikata kuwa rais ajipange. Kwani rais ikulu anaenda kumbia riadha au kupigana?. Tuwe wa kweli Kwani Lt Lowasa na Mugabe nani ananguvu zaidi?, sisemi Lowasa anafaa. Ila sijaona tatizo kwake. Akipata nafasi nafikiri anaweza. Ni mtazamo tu
 
kwakuwa mama zako wana makopo?,usipanic jibu hoja,ulivyomtukana umembadili fikra za kuipinga ccm na kumpinga lowasa?

Wee mwanaIZAYA iyo K unayoitaja ovyo hivyo na mimeno yako yenye moshi wa sigara na bangi ukipewa peni na karatasi utaweza kuichora? UNYONGELE KUMASO.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom