Mungai amlipua Lowassa kwa propaganda anazofanya

Mungai amlipua Lowassa kwa propaganda anazofanya

Status
Not open for further replies.
Alichosema Mungai pamoja na mapungufu yake ni kweli, kama tuna kumbukumbu nzuri Kikwete alivyoingia alisema shule zipo tayari sasa ni mda wa kutafuta walimu, ndo vijana wa form six walifundishwa kwa wiki sita wakaenda kufundisha( aka Voda fasta)...

ni kweli mungai aliharibu lakini kuharibu kwake hakumpunguzii sifa za kumkosoa lowasa kwa propaganda anazofanya
 
Edward
Lowassa ndie raisi ajae. Jiandaeni kufilisiwa ,mafisadi wote.

Heee!! Fisadi akamate wenzake?!!!!! Hao mafisadi ndio wanahaha ili aingie madarakani, kina Rostam na Chenge. Mnachekesha kweli, Lowasa hawezi kuwa Rais wa Jmt kamwe!! Na mumuandae tu ki saikolojia kwani hata weza kuikubali hali yasije yakatokea ya Komba.
 
Heee!! Fisadi akamate wenzake?!!!!! Hao mafisadi ndio wanahaha ili aingie madarakani, kina Rostam na Chenge. Mnachekesha kweli, Lowasa hawezi kuwa Rais wa Jmt kamwe!! Na mumuandae tu ki saikolojia kwani hata weza kuikubali hali yasije yakatokea ya Komba.

si ndo hapo,dawa ya mafisadi kama lowasa ni ukawa na tunamsubiri kwa hamu
 
Tangu niwe na akili timamu sijawahi kuona nini Lowasa kafanya zaidi ya kukurupuka kwa kufukuza baadhi ya Wakurugenzi wa Wilaya wakati yeye Mwenyewe anavizia dili kubwa ya RICHMOND
 
Tangu niwe na akili timamu sijawahi kuona nini Lowasa kafanya zaidi ya kukurupuka kwa kufukuza baadhi ya Wakurugenzi wa Wilaya wakati yeye Mwenyewe anavizia dili kubwa ya RICHMOND

siku.zote mtu akishika nyundo ataona kila tatizo ni msumali,lowasa anapenda kukumbatia mafisadi wanaopiga dili kubwa kama rostam na chenge
 
Nyie jisumbueni tu, Rais ajaye ni CHENGE
 
  • Thanks
Reactions: 999
Huyu Mungai si ndio alimchomeka binti yake BOT wakati hana sifa wala elimu yoyote, fisadi mkubwa huyu amerudisha sana nyuma elimu ni kilaza kama binti yake
 
Hakuna mtu wa OVYO kaa MUNGAI,huyu ni pandikizi toka Kenya amefanikiwa kutuharibia Elimu sasa anatueleza nini.

Avunge mdomo atuache sisi tuna Akili timamu tutafanya maamuzi ni nani awe Rais wetu.
 
Mungai zero brain aliunganisha physics +chemistry akatoa somo moja
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom