Mungai amlipua Lowassa kwa propaganda anazofanya

Mungai amlipua Lowassa kwa propaganda anazofanya

Status
Not open for further replies.
Sekta ya michezo uliondoa,,,mitaala yote ukabadili,,matokeo ukafuta hivi ww kweli,,na kwanza umetokea wapi?kwanza nilivyoona hii thread imenibidi nichekeee coz nakumbuka madudu uloyafanya,,,haaaa mkuu umepotea njia,,,huna vigezo vya kushindana na raisi wetu na hata nusu hujamfikia,,kajipange miaka mia ndo uje,,, lowassa jembeeeeeeeee
 
Mungai ndiye alipiga marufuku michezo mashuleni,akachanganya biology na chemistry,akaua masomo ya book keeping na commerce
 
Yaani huu ni uongo usioweza kuvumilika kwanini mnamchafua Lowassa kwa kiwango hiki, Wote ni mashahidi kuwa eneo LA chuo kikuu Dodoma lilikua ni eneo LA ccm ambalo iliamua kuwapa serikali, sasa Leo inakuaje uje kutwambia kuwa serikali ilienda kunegotiate na wananchi?? Munghai mwenyewe anayajua madudu makubwa aliyoyafanya katika wizara , tunachokitambua sisi ni kwamba Lowassa ndiye mkombozi wa Elimu ya Tanzania na tunamtaka awe rais wa nchi yetu ya Tanzania 2015-2025

maa..nina zako!!mijitu kama hii Hua inakera saana,kama mi gasho yani,kazi kutetea upuuzi Tu.Watz wameshachoshwa na nyie,na kama huamini,subiri October ndo utaamini,m.nge.se we!
 
maa..nina zako!!mijitu kama hii Hua inakera saana,kama mi gasho yani,kazi kutetea upuuzi Tu.Watz wameshachoshwa na nyie,na kama huamini,subiri October ndo utaamini,m.nge.se we!

hii timu ya lowasa itasambaratika kufikia mwezi wa tisa hata kabla ukawa hatujaingia ikulu
 
Mungai ndiye alipiga marufuku michezo mashuleni,akachanganya biology na chemistry,akaua masomo ya book keeping na commerce

na lowasa ndiye aliyeingiza nchi gizani,akaleta mgao wa umeme,akachota mabilioni kwenye richmond,hawa wote wananuka umbumbumbu
 
lowasa ni muongo na cheap popularist,si mtu wa kuaminiwa hata kidogo,he is a the man (an architect) behind all sorts of undescipicable lies in ths nation,kanunua vijana walio tiyari kuendeshwa kwa remote hadi wazee tulio waheshim sana kwa bei kati ya elfu saba hadi waonao laki sio pesa na sasa wamemjaza bwana wao utukufu wa bandia kumuonyesha kuwa bila yeye eti nchi itaparanganyika ama taifa litaingia matatani,sasa hukumu yako inayokustahili ipo njiani na amini usiamin ,huku una recover na stess hao madalali na wachuuzi unaowatumia kugeuza ikulu kuwa pango la walanguzi watakuwa wamekugeuka.
 
maa..nina zako!!mijitu kama hii Hua inakera saana,kama mi gasho yani,kazi kutetea upuuzi Tu.Watz wameshachoshwa na nyie,na kama huamini,subiri October ndo utaamini,m.nge.se we!

**** LA mamako zako, watanzania tayari tumeshachoshwa na uongo wenu na tumeshawagundua kuwa nyie ni majambazi ya uongo... Lowassa ndiye rais wa nchi hii 2015-2025
 
lowasa ni muongo na cheap popularist,si mtu wa kuaminiwa hata kidogo,he is a the man (an architect) behind all sorts of undescipicable lies in ths nation,kanunua vijana walio tiyari kuendeshwa kwa remote hadi wazee tulio waheshim sana kwa bei kati ya elfu saba hadi waonao laki sio pesa na sasa wamemjaza bwana wao utukufu wa bandia kumuonyesha kuwa bila yeye eti nchi itaparanganyika ama taifa litaingia matatani,sasa hukumu yako inayokustahili ipo njiani na amini usiamin ,huku una recover na stess hao madalali na wachuuzi unaowatumia kugeuza ikulu kuwa pango la walanguzi watakuwa wamekugeuka.

hawa jamaa wamepata sehem ya kula kwa kumtungia lowasa habari za kumfurahisha ili siku ziende japo moyoni anajua na wanajua kabisa ana/wanawakati mgumu na uraisi haupati ukawa tunasubiri kuapishwa tu.Nakukaribisha lowasa uje ukamilishe ratiba ya uchaguzi
 
**** LA mamako zako, watanzania tayari tumeshachoshwa na uongo wenu na tumeshawagundua kuwa nyie ni majambazi ya uongo... Lowassa ndiye rais wa nchi hii 2015-2025

kwakuwa mama zako wana makopo?,usipanic jibu hoja,ulivyomtukana umembadili fikra za kuipinga ccm na kumpinga lowasa?
 
Huyu naye ni kama Diallo,hata vipofu wanaelewa nani alisimamia ujenzi wa shule za Kata na Chuo Kikuu Dodoma
 
maa..nina zako!!mijitu kama hii Hua inakera saana,kama mi gasho yani,kazi kutetea upuuzi Tu.Watz wameshachoshwa na nyie,na kama huamini,subiri October ndo utaamini,m.nge.se we!

hujui usemalo.....umetumwa ukiwa uchi ukaanza kukuimbia ulikotumwa bla kuvaa bikini bro.
 
Mungai ndiye alipiga marufuku michezo mashuleni,akachanganya biology na chemistry,akaua masomo ya book keeping na commerce
Mimi nimesoma shule ya kata, shule hii ilichukua intake ya kwanza mwaka 2001(hapa obviously ujenz wake utakua ulianza more than 2yrz before) , Je hapo Lowassa kahusikaje na uwaziri mkuu wake?...Alafu shule hizi zilijengwa kwa Nguvu za wananchi, je nchi ina umaskini gan wa rasilimali mpaka ulazmishe watu wasio na kipata kuchanga ela za kujenga shule alafu baadae uje(kiongozi) ujisifie?
 
Sasa wewe unaepost unaweza tuambia kipindi hicho Lowassa alikuwa nani au ndo ushabiki wa mgando pia
 
Huyu naye ni kama Diallo,hata vipofu wanaelewa nani alisimamia ujenzi wa shule za Kata na Chuo Kikuu Dodoma

Mimi nimesoma shule ya kata, shule hii ilichukua intake ya kwanza mwaka 2001(hapa obviously ujenz wake utakua ulianza more than 2yrz before) , Je hapo Lowassa kahusikaje na uwaziri mkuu wake?...Alafu shule hizi zilijengwa kwa Nguvu za wananchi, je nchi ina umaskini gan wa rasilimali mpaka ulazmishe watu wasio na kipata kuchanga ela za kujenga shule alafu baadae uje(kiongozi) ujisifie?
 
kwakuwa mama zako wana makopo?,usipanic jibu hoja,ulivyomtukana umembadili fikra za kuipinga ccm na kumpinga lowasa?[/QUOTE

Ampinge Lowassa Mara ngapi?? Au na wewe ni mwanakumanina kama bbj.. Mwambieni huyo mwanaharamu mwenzenu aliyewatuma kuwa Lowassa ndiye chaguo letu sisi watanzania wenye uzalendo wa dhati na nchi yetu 2015-2025 katika ngazi ya urais
 
wee blogger unaota ndoto za alinacha ngoja niwashtue wengine tuje kukuamsha! Lowassa hawazi kuwa rais hata miaka irudi nyuma!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom