Tuache mfumo dume,wapi wameandika kuwa mwanamke ndie wa kubeba mtoto,au atakiwi pika?nendeni hapo tu South Africa Wanaume wanapikia wake zao na kufanya usafi majumbani,ata hapa baadhi ya marafiki zangu usiku wakitoka makazini wanabembeleza watoto na kuwapashia maziwa moto wakati my wife wake anapumzika kutokana na kazi na malezi ya mtoto mchana.Wanaume kazi yao sio tu kutia mimba na kekesha baa,na mabaa maid,unarudi ucku mkeo kutwa nzima yupo na mtoto anamsumbua wewe unarudi unamnukia Konyagi au value,unakoroma kama mashine ya kusaga ya dizel,mwenzio ucku still alali mtoto anamsumbua wewe unabaki kujisifia nna watoto watatu....nyambafu