Mume wangu haniridhishi kwenye tendo

Mume wangu haniridhishi kwenye tendo

wewe sio mke wala huna ndoa wewe...

mwenye ndoa, na mume aliyemkubali mwenyewe hawezi andika huo utumbo uliondika hapo.
 
hahahahaa kwanza pole! hiyo sms ni kali mno... ungeitumia tu kama mlishawahi kukaa pamoja na kuliongelea hili halafu akashindwa badilika! nashauri kaa nae muongee mwambie jinsi unavyojisikia na vile amabavyo hupendezwi na namna anavyofanya! mueleze namna unavyotaka wewe..! lakini pia msikie na jinsi anavyotaka yy! kiukweli wanaume hatupendi kusikia wake au wachumba zetu wanapolalamika hatuwafikishi... ni kama dharau kwetu hasa unapotishia toka nje!!!! vita ake sasa.....!!!
 
Habari wanajamvi,
Mwenzenu nimekaa kwenye ndo kwa miaka minne na nina mtoto mmoja lakini kila siku tendo nalifanya sioni reha yoyote. Siku moja nilijaribu kutoka nje ya ndoa nikapata raha ambayo sijawahi kuipata toka nizaliwe sasa leo tena tumekutana na mume wangu anaingia tu kabla sijaanza kufeel chochote anakuwa ameshamaliza na analala usingizi kabisaaa!!! Mimi nabaki nahangaika kuhesabu boriti.
Kwa kuwa kumueleza nimeshindwa nimeamua kumtumia sms hii; "
Unakera sana jamaa yangu ,kamakazi inakushina si uwaachie wenzio kuliko kutesana usiku kucha kulala macho? We mwanaume gani usiyejua kumridhisha mke wako. KWa hiyo kila sikuutakuwaga learner tu!!! huo ni utahira kama hujui, mimi nimechoka kuachwa njiapanda kila siku na sio mjinga wa kuachwa njiapanda, labda utafute mjinga mwenzio ndo uwe unamuacha njiapanda. Kazi imekushinda jitoe kwenye game waingie wenye uwezo wao. Siwezi kuvumilia kero za aina hiyo maana kero ulizonazo zinanitosha sikupaswa niongezewe na kero za kwenye tendo la ndoa. Mjinga wewe hebu nikatafute wenye uwezo wa kunirishisha wewe umeshashindwa miaka minne yote kapa???"

Je, Niko sahihi kumtumia sms hii??
sijui atabadilika?
Sijui tatizo ni nini?
by mama kado
Mnisaidieni?

Are you alright???
 
Ni PM namba yako ya simu nikupe solution


Nitasema kweli daima
 
mimi ndio kama huyo mumeo kwanza nakuponda(kipondo) kisha ndo narekebisha masuala ya kitanda.
 
umeshatuma message then ndio unaomba ushauriii yaani ningekuwa ndio huyo mumeo
 
you! man must die earl! we use a lot of calories on thinkin' bout future!
 
Tumsifu Yesu Kristu? Milele amina,hizo ni hisia zako lakini dada yangu haujafanya Hekima hata kidogo, kwanza haujatueleza kama mlishakaa mkalizungumza hilo swala pamoja na mumuwe, kwanza mmefunga Ndoa ya kanisani? hilo tatizo lipo kwa wanaume wengi sio mumewe tu, ni jambo ambalo mngetafuta mshauri wa saikolojia, mbona hilo tatizo ni dogo? rudi nyuma tena kamwombe msamaha mumewe, ndoa sio hivo mama?
au nitafute nikupe tiba ya ushauri, kama upo tayari niambie, hiyo dawa ya premature ejaculation ninayo. nitampa mumewe, au niunganishe na mumewe nimpe hiyo dawa, usiogope siyo dawa ya kizungu wala miti shamba. mimi kama mtaalamu najua.
NB: hii msg kwa upande mwingine itakuwa imewastua watu wengi sana hasa walioko kwenye ndoa za miaka 4.
dada Tonya natamani kuiokoa ndoa yako kama upo serious just communicate with me, may be u or ua Mr.
Thanks. Amani ya Bwana na iwe rohoni mwenu
 
Kama unampenda mume wako haya mambo ni kawaidaa tu ndio maana ulikubali kuolewa naee au ulilazimishwaaa
Kwa ufahamu wangu kama umeona anakupapasa tu kwa juujuu tu kwanini usimfundishe kwa upendo kwa mapenzii mazurii bila kumlalamikiaa, ni kumfundisha kua napenda hivi unigeuze hivii unfanyie hikii mbona atakufanyia yote lakin wewe moja kwa moja ukapeleka kiuno nje huo ni umalayaaa na humpendi mumeo
Mwanaume ni kama mtoto akiwa kitandanii mfundishe akupe umoto wenyeweee banaa kha!!kutuaibisha tu hapaaa
Na hivyo ulivyomuambiaa umemkatisha tamaaa na anaweza asiwe na munkari maana umemvunja moyo nyie ndio mnaosababishaa wanaume wapungukiwe nguvu za kiume
Dawa ni maneno yako tu na lugha basiiii
 
Habari wanajamvi,

Mwenzenu nimekaa kwenye ndoa kwa miaka minne na nina mtoto mmoja lakini kila siku tendo nalifanya sioni reha yoyote.

Siku moja nilijaribu kutoka nje ya ndoa nikapata raha ambayo sijawahi kuipata toka nizaliwe sasa leo tena tumekutana na mume wangu anaingia tu kabla sijaanza kufeel chochote anakuwa ameshamaliza na analala usingizi kabisaaa!!!

Mimi nabaki nahangaika kuhesabu boriti.

Kwa kuwa kumueleza nimeshindwa nimeamua kumtumia sms hii; "
Unakera sana jamaa yangu ,kamakazi inakushinda si uwaachie wenzio kuliko kutesana usiku kucha kulala macho?

We mwanaume gani usiyejua kumridhisha mke wako.

Kwahiyo kila siku utakuwaga learner tu!!! huo ni utahira kama hujui, mimi nimechoka kuachwa njiapanda kila siku na sio mjinga wa kuachwa njiapanda, labda utafute mjinga mwenzio ndo uwe unamuacha njiapanda.

Kazi imekushinda jitoe kwenye game waingie wenye uwezo wao.

Siwezi kuvumilia kero za aina hiyo maana kero ulizonazo zinanitosha sikupaswa niongezewe na kero za kwenye tendo la ndoa.

Mjinga wewe hebu nikatafute wenye uwezo wa kunirishisha wewe umeshashindwa miaka minne yote kapa???"

Je, Niko sahihi kumtumia sms hii?
sijui atabadilika?
Sijui tatizo ni nini?
by mama kado
Mnisaidieni?

Mnatakiwa mkae pamoja umweleze ukweli na nini anatakiwa afanye upate raha sio kuandikea sms,haya ni mambo ya kawaida na yanarekebishika
 
kwa sms hii ni wazi kuwa kwanza huna adabu halafu utakuwa na element za umalaya baadaye umeshindwa nini kumwambia taratibu mkiwa ndani.
 
Reduce stress when doing it with your lovely husband,don't think of the above mentioned Guy you will see how sweet it is being with one Guy good luck..

Sikubaliani na sms ya mtoa mada naona haikutumia busara. Lakini hili na ku reduce stress aki do na mumewe lina walakin. Ni ukweli usiopingika kwamba kuna wanaume hawajui love making na huwaacha wake zao very unsatisfied. Hapo sio suala la stress ya mke ni suala la lack of skills la mume! Tuanzie hapo...
 
kwahiyo kwa akili zako hapo umetatua tazizo unaavyoona? mimi nafikiriumeongeza tatizo tena kubwa sana yani, na huwezi pata ufumbuzi kwa akili zako zinavyokutuma. unazungumza na mumeo kama unazumgumza na hawara kwenye meseji? sina cha kukushauri zaidi ya kukwambia hata kama mumeo ni mbovu kitandani ila wewe ndio umeharibu ndoa yako.
 
Mmmh hiyo msg labda umtumie mwanamke mwenzio aliyezoea mipasho ya taarabu ila kwa mwanamme tena mwenye akili zake hamna ndoa maana inaonyesha ww ni muumin mkubwa wa mipango ya kando{mchepuko} na lugha uliyotumia haivumiliki hata kama kweli tatizo liko kwake

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
wewe kwa sms hiyo inaonyesha umezoea kuchepuka, hauko sasa hata robo kutuma hiyo msg, hizo ni akili za kikahaba, huwezi mtumia mumeo msg kama hiyo...kitu kingine ambacho husababisha mumeo kuishiwa ladha ya tendo ni k kubwa, tena yenye maji lukuki...anyway karibu chemba nikutatulie tatizo lako
Huyu jamaa, atajuta kuoa kahaba mzoefu.ujumbe gani wa kumtumia mume, na kwanini amtumie ujumbe wakati wanaonana kila siku.
 
Back
Top Bottom