Mume wangu ananilalamikia nilijifunza wapi penzi ninalompa

Mume wangu ananilalamikia nilijifunza wapi penzi ninalompa

Ujasiri ulinitoa woga na nikampa mume wangu penzi lililokua linanitesa kwa sasa nafurahia maana nimekua karibu nae sana na yeye pia ameongeza apetait ya kufanya mapenzi na amekua na wivu sana na mimi kwa sasa mpaka imepelekea nakosa Uhuru niliokua nao zamani, ila kuna maswali kila tuwapo faragha ananiuliza huu mchezo nilijifunzia wapi? Nashindwa kumjibu maana pia na wasiwasi akijua je nimjibuje ?

Naomba ushauri.
Umempeleka kwenye matope

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna demu kanionjesha da hatari Ila hakutoi hata chembe za mbolea usafi wa hal ya juuu sana
 
Ujasiri ulinitoa woga na nikampa mume wangu penzi lililokua linanitesa kwa sasa nafurahia maana nimekua karibu nae sana na yeye pia ameongeza apetait ya kufanya mapenzi na amekua na wivu sana na mimi kwa sasa mpaka imepelekea nakosa Uhuru niliokua nao zamani, ila kuna maswali kila tuwapo faragha ananiuliza huu mchezo nilijifunzia wapi? Nashindwa kumjibu maana pia na wasiwasi akijua je nimjibuje ?

Naomba ushauri.
Mmmmmhhhhh ,, unajua hata akina Ronald na mesi hawakulala nakuamka tayar nimafundi was mpira,,,,,,

Walikua wanafanya mazoezi sana sana .

Mwisho wahabari.
 
Gulio la kishetani kàbisa cha ajabu wengi hunaswa na mitego ya kishetani kama hii!
 
Mchezo wa kulana tigo au

Sent from My GooglePixel using JamiiForums mobile app
 
Ujasiri ulinitoa woga na nikampa mume wangu penzi lililokua linanitesa kwa sasa nafurahia maana nimekua karibu nae sana na yeye pia ameongeza apetait ya kufanya mapenzi na amekua na wivu sana na mimi kwa sasa mpaka imepelekea nakosa Uhuru niliokua nao zamani, ila kuna maswali kila tuwapo faragha ananiuliza huu mchezo nilijifunzia wapi? Nashindwa kumjibu maana pia na wasiwasi akijua je nimjibuje ?

Naomba ushauri.
kama na wewe malaya umeolewa basi kweli mapenzi upofu maana k yako ni kma kituo cha utalii
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom