Mume wangu ana gubu jamani naombeni msaada wenu

Mume wangu ana gubu jamani naombeni msaada wenu

Ndoa nyingi siku za mwanzo lazima inakuwa hivyo, mkikosa mwanzo kama ninyi basi baadae lazima itatokea tu. Ushauri, jishushe jaribu sana ukitokea ugomvi hata kama mkosa ni yy ww jishushe tu, baada ya mda mambo yatakaa sawa. Kwa kitaalamu tunaita another side of human being, mahusiano kabla ya ndoa ni tofauti kabisa na mahusiano ya ndani ya ndoa. Mvumiliane
 
Kijana, wadhungu wanasema, "a way to a man's heart is through his stomach".

Jichunguze unampikia nini, badili.
 
wewe ulitaka kuolewa
hizo ndio changamoto za ndoa uvumile ukishindwa rudi kwenu
bora umesema hilo mana siku hiz wanawake mmekuwa wengi sana kama unaona anakuzinguwa rudi kwenu kifaaa kingine kiingie ndani kipike na kupakuwa
 
Wanaume wenye gubu na kulalamika most of times inahusiana na kazi
the problem is not you....tatizo lipo ofisini kwake.....

Ukitaka kumsaidia hebu muulize zaidi kuhusu mambo ya ofisi
Is he happy?
kuna boss mpya mkorofi?
kuna malipo anazungushwa?
 
Tatizo la vijana wa siku hzi mkishabalehe tu,mnakimbilia kuoana.ona sasa kama huyo mtoto mwenzio ujinga anaofanya,yeye ndo kichwa cha familia afu anakaa anadhira ujinga!
 
Ahhahahaa!!pole sana mkuu ila nimevuta picha anavohama chumbani na shuka na simu zake kwenda chumba kingine kulala,kama ni mwanaume wa pwani kazi unayo mama maana wanajua kununa haoooo...(kidding).

Mwanaume akinuna anapendeza anavyokuwa usoni ahhhahaaa yaani anachekesha sana.

Kukupenda anakupenda sana mpaka leo ila naww bidada jaribu kuepuka ugomvi,vitu vingine vidogo vidogo uwe unapotezea tu sio lazima umwambie.Kuna wanaume wengine hawapendi kusemwa.
 
usimsihi kitu udimbembeleza kaanza kukuchoka.oga jipambe pendeza fanyakazi mind ua own biznes
 
Pole sana hizo ni changamoto inabidi uwe mvumilivu, zungumza nae taratibu kwa upendo kinachomsibu, tafuta siku ambayo ukimwona ana furaha ndo umuulize tatizo ni nini, ninyi wawili ndio mnaweza kutatua ugomvi wenu manake mnajuana vizur.
Kwa wazazi au viongozi wa dini iwe ni last option ya kutafuta suluhu.
Kumbuka kusali na kumwombea mumeo abadilike
 
dada asili ya mwanaume ni kunyenyekewa
kua mnyenyekevu kwake,jitahidi usijibishane nae
hilo gubu we ndo umelisababisha nakwambia
we km anaongea uchune omba msamaha ww
ht km kosa lake ili yaishe atabadilika
ila ukijifanya kurudishia itakula kwako bibie
 
Endelea hivyo hivyo mama kujishusha ni changamoto tu za maisha na iko siku zitaisha tena bila wewe kuja zikwishaje, kubwa jitahidi sana usimkosee jaribu sana kufanya vile ana vyotaka yeye hata kama kwako inakuwa shida zaidi ya yote muombe tu Mwenyezi Mungu awapeni kuvumiliana na kupendana kwingi.
 
Pole mwaya, wangu ana gubu na wivu juu, hata akikosea yeye kosa litageuzwa hadi litakuwa langu na mikwara juu. sasa nimegundua dawa yake ni kuzuia kugombana, akigubika unanyamaza kimya humjibu kitu,

akikulazimisha umjibu mwambie SAMAHANI MUME WANGU...naomba yaishe, na sauti uilegeze.Tena huyo anayehamia chumba cha jirani muandikie kinote cha AM SORRY HUBBY mpitishie chini ya mlango. Zaidi yote usiliwaze gubu lake, utakonda bureee....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom