• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mume to Mke

Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
991
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
991 0
MUME: Mke wangu naskia Beka katembea na wake za watu wooote hapa mtaani kasoro mmoja tu..!
MKE:Mmmh! basi huyo atakuwa MAMA SAM maana yule ndo ANAJIFANYAGA MGUMU SANA.!!
Je, huyu mama angekuwa mkeo ungekuwa na swali lingine la kumuuliza?
 
W

wikolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
801
Points
195
W

wikolo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
801 195
Ha ha ha ha! Ina maana hata mke kumbe naye kashapitiwa na Beka!! Unaweza ukazimia hapo.
 
roja24

roja24

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
619
Points
500
roja24

roja24

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
619 500
:A S-confused1::frusty::bolt::fish:
 
lumanyisa

lumanyisa

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
878
Points
195
lumanyisa

lumanyisa

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
878 195
Mume pia kabakisha mama sam tu
 
Mr Global

Mr Global

Senior Member
Joined
Nov 9, 2013
Messages
131
Points
225
Mr Global

Mr Global

Senior Member
Joined Nov 9, 2013
131 225
ha ha ha heeeeee,,,,,,ngoja niwahi wadau :plane:
 
S

Sir Moi

Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
13
Points
20
S

Sir Moi

Member
Joined Sep 11, 2013
13 20
hapo ntauliza pafomanc ya Beka kazn...ila yataka moyo wazee!
 
P

philipo E N.

Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
19
Points
0
P

philipo E N.

Member
Joined Oct 14, 2013
19 0
Alooo! Hii Kali Ni Ngumu Sana Kuamua Lakin Hakuna Kinachoshindikana Chini Ya Jua "philosophical Ideas Should Be Applied" Duu! Unaweza Kumpolomoshea Matofal Ya Uso.Hahahaaaa......!
 
P

philipo E N.

Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
19
Points
0
P

philipo E N.

Member
Joined Oct 14, 2013
19 0
Alooo! Hii Kali Ni Ngumu Sana Kuamua Lakin Hakuna Kinachoshindikana Chini Ya Jua "philosophical Ideas Should Be Applied" Duu! Unaweza Kumpolomoshea tofal Za Uso.Hahahaaaa......!
 
nelly nely

nelly nely

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
666
Points
0
nelly nely

nelly nely

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
666 0
MUME: Mke wangu naskia Beka katembea na wake za watu wooote hapa mtaani kasoro mmoja tu..!
MKE:Mmmh! basi huyo atakuwa MAMA SAM maana yule ndo ANAJIFANYAGA MGUMU SANA.!!
Je, huyu mama angekuwa mkeo ungekuwa na swali lingine la kumuuliza?
kwiih kwi kwiii
 

Forum statistics

Threads 1,404,377
Members 531,586
Posts 34,452,074
Top