Mume to Mke


Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
MUME: Mke wangu naskia Beka katembea na wake za watu wooote hapa mtaani kasoro mmoja tu..!
MKE:Mmmh! basi huyo atakuwa MAMA SAM maana yule ndo ANAJIFANYAGA MGUMU SANA.!!
Je, huyu mama angekuwa mkeo ungekuwa na swali lingine la kumuuliza?
 
W

wikolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
801
Likes
9
Points
35
W

wikolo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
801 9 35
Ha ha ha ha! Ina maana hata mke kumbe naye kashapitiwa na Beka!! Unaweza ukazimia hapo.
 
roja24

roja24

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
537
Likes
261
Points
80
roja24

roja24

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
537 261 80
:A S-confused1::frusty::bolt::fish:
 
lumanyisa

lumanyisa

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
878
Likes
12
Points
35
lumanyisa

lumanyisa

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
878 12 35
Mume pia kabakisha mama sam tu
 
Mr Global

Mr Global

Senior Member
Joined
Nov 9, 2013
Messages
129
Likes
82
Points
45
Mr Global

Mr Global

Senior Member
Joined Nov 9, 2013
129 82 45
ha ha ha heeeeee,,,,,,ngoja niwahi wadau :plane:
 
S

Sir Moi

Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
3
S

Sir Moi

Member
Joined Sep 11, 2013
13 0 3
hapo ntauliza pafomanc ya Beka kazn...ila yataka moyo wazee!
 
P

philipo E N.

Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
Age
28
P

philipo E N.

Member
Joined Oct 14, 2013
19 0 0
Alooo! Hii Kali Ni Ngumu Sana Kuamua Lakin Hakuna Kinachoshindikana Chini Ya Jua "philosophical Ideas Should Be Applied" Duu! Unaweza Kumpolomoshea Matofal Ya Uso.Hahahaaaa......!
 
P

philipo E N.

Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
Age
28
P

philipo E N.

Member
Joined Oct 14, 2013
19 0 0
Alooo! Hii Kali Ni Ngumu Sana Kuamua Lakin Hakuna Kinachoshindikana Chini Ya Jua "philosophical Ideas Should Be Applied" Duu! Unaweza Kumpolomoshea tofal Za Uso.Hahahaaaa......!
 
nelly nely

nelly nely

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
668
Likes
35
Points
0
Age
33
nelly nely

nelly nely

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
668 35 0
MUME: Mke wangu naskia Beka katembea na wake za watu wooote hapa mtaani kasoro mmoja tu..!
MKE:Mmmh! basi huyo atakuwa MAMA SAM maana yule ndo ANAJIFANYAGA MGUMU SANA.!!
Je, huyu mama angekuwa mkeo ungekuwa na swali lingine la kumuuliza?
kwiih kwi kwiii
 

Forum statistics

Threads 1,252,277
Members 482,061
Posts 29,802,493