Mume anakuletea mke mwenza ndoa Kikristo, Ungefanyaje?

Mume anakuletea mke mwenza ndoa Kikristo, Ungefanyaje?

Despicable,

Mambo ya ndani kwenda kuyaanika kwenye internet, just despicable!
 
Hatimaye Mume ameamua kutimua na mke mdogo na watoto! See response ya huyu mama Michuzi Blog

Kwanza nachukua nafasi hii kuwashukuru wadau wote kwa michango yao, nashukuru sana sana. Pili nakataa huyo anayedai ndiye Mume wangu, sijui nilizaa mtoto mmoja yeye akiwa masomoni, sio kweli kabisa, hakuna kitu kama hicho, sielewi kwa nini baadhi yetu tunaamua tu kuwa na dhihaka katika kila japo.
Any way, kautumia uhuru wake pia, ama nayeye ana skendo kama yangu, sijui. Haikuchukuliwa kirahisi kama nilivyofikiria nyumbani kwangu, japo nashukuru finally nimeutua MZIGO!, thanks God!
Sikuwa na niya ya kumdhalilisha mume wangu kama alivyoichukulia kwani hata sikuweka jina lake, na hata la huyo mke wake sikuliweka, nashangaa imegeuka kwamba namdhalilisha na kuwatangaza Dunia nzima! Ni kwamba kaondoka nyumbani kwangu na mke wake kwenda wanakojua wao, na kwamba KANIACHIA ZAWADI YA WATOTO.
Not big deal kwani pamoja na kuwepo kwake bado hakuwa na msaada wowote. Ninamshangaa kama alikuwa na pa kwenda kwa nini basi hakuondoka siku zote hizo kuepuka kutangazwa hadharani/Duniani.
Nawashukuru sana Wadau wote kwa michango yenu, najua hamkuwa na niya ya kuvunja ndoa yangu kwani tayari ilishavunjika ndani kwa ndani. Nasema tena samahani kuwapotezea muda wenu kwa namna moja ama nyingine kuja kuanika matatizo yangu hadharani.

© Michuzi
 
Mama nimechelewa kuisoma habari hii,ila nasema kwa sisi wanaume tatizo huibuka tuu bila kujua,kwani wanawake wengi wana mitego mingi sana,hivyo muonee huruma mume wako, yamemkuta asiyo tarajia tena angalia sana umri wake waweza kuwa mfupi, kwani fikra zake si njema kwa sasa,wewe usione aibu dada,wewe kama wewe lifanyie mchanganuo kwani ni wewe tu waweza kulitatua tuu,kweli ni aibu ila wewe usijali mwombe mungu atafungua akili yako ili ujue la kufanya
Dada najua unamjua kristo naye yesu wetu hashindwi na chochote kile na hilo ulilo nalo ni dogo sana ningekusimulia ya kwangu ungeona ya kwako si lolote wala chochote.Binadamu wengine tuna balaa hapa duniani hivyo mwachie Mungu atasimama na atakutetea na huyo baba muombee tuu
 
Mama nimechelewa kuisoma habari hii,ila nasema kwa sisi wanaume tatizo huibuka tuu bila kujua,kwani wanawake wengi wana mitego mingi sana,hivyo muonee huruma mume wako, yamemkuta asiyo tarajia tena angalia sana umri wake waweza kuwa mfupi, kwani fikra zake si njema kwa sasa,wewe usione aibu dada,wewe kama wewe lifanyie mchanganuo kwani ni wewe tu waweza kulitatua tuu,kweli ni aibu ila wewe usijali mwombe mungu atafungua akili yako ili ujue la kufanya
Dada najua unamjua kristo naye yesu wetu hashindwi na chochote kile na hilo ulilo nalo ni dogo sana ningekusimulia ya kwangu ungeona ya kwako si lolote wala chochote.Binadamu wengine tuna balaa hapa duniani hivyo mwachie Mungu atasimama na atakutetea na huyo baba muombee tuu mungu wako atakutetea
 
Sal,
Mume wa huyo mama kaandika hivi,


Sasa tunaweza kujadili kuanzia hapa.
Ingependeza sana kama huyu 'Mume' angetoa story nzima ili sie wanajamii tu-balance mambo.

....... Kisasi katika ndoa si kizuri hapa mke kazaa nje na mume kajibu mapigo kwa kuzaa wawili na kuoa kabisa, ningekuwa mimi ningenyanyuka na kupangusa makalio yangu then huyooooo maisha yanaanza kwa ustaarabu mwingine
 
[QUOTE=Mtanzaniaraia
mama kwanza pole sana hapaustarabu unatakiwa uchukue nafasi maana una weza ukafanya mambo ya ajabu ya kuondoka kisha ukawaacha watoto wako waka hangaika mitaani,tukaongeza watoto wasio namakazi maluumu pasipo sababu.kaa na mumewe na umuulize juu ya utaratibu huo wa maisha mapya.
 
Tamwa kote kwa nini, police case hii, watu wawili wake wenza hawawezi olewa nyumba moja wakapendana, aende police kiusalama mwanaume ataamulishwa kumtoa bi mdogo ampangishie kwingine life goes on.

Baada ya hiyo aende kanisani kuwahabarisha ili wamshauri kidini. La sivyo ajitoe
 
Alifanya kosa tangu mwanzo kukubali kuishi naye kwake na kumfanya kama ndugu hapo ndo alipokosea. halafu huyo mwanaume atakuwa na matatizo si mzima
 
nakushauri kwa vile hapo ni pako, basi mke mdogo akapange kwake na watoto wake na ukae na watoto wako, mume wenu atachangua pa kukaa kama kwa bibi mkubwa au mdogo.

hapao hakuna tena amani wala suala la ndoa ya kikristo tena.
 
nakushauri kwa vile hapo ni pako, basi mke mdogo akapange kwake na watoto wake na ukae na watoto wako, mume wenu atachangua pa kukaa kama kwa bibi mkubwa au mdogo.

hapao hakuna tena amani wala suala la ndoa ya kikristo tena.

. Jamani mbona hii story ilishakwisha na yule mama alikuwa ameipost kwa michuzi alisema mume kaamua kuondoka mwenyewe na bi mdogo na hajui walikokwenda sasa hivi anaishi kivyake na watoto wake. So ushauri mnaoutoa hapa ni mzuri but umekuja wakati its too late!
 
Pole sana mama na hongera kwa uvumilivu ninalo weza kushauri ni hili,elewa huyo mumeo ameshaanguka dhambini na hilo inatakiwa ukawaambie wazee wakanisa kwani kuendelea kutunza dhambi bi kujipa mzigo tena, pia naona ni vema huyo mume aondoke na huyo mkewe kwani ingekuwa sio nyumba ya shirika ungewapisha wewe ila kwakuwa wewe ndo mwenye hiyo nyumba wao wakapange na huyo mke mdogo waone watakula nini maana huwezi walisha watu wasio na shukurani mwisho wa siku hapo elewa watoto wanajifunza ukatili hakuna la muhimu kwa watoto mama pole sana
Kumbuka kuomba kwani ndio silaha pekeeya kukufanya uwe jasiri sikuzote.
 
Matayo Mt. 5
1Yesu alipoona umati wa watu, alipanda mlimani akaketi chini.........2naye akaanza kuwafundisha akisema

17``Msidhani kwamba nimekuja kufuta sheria ya Musa na mafundisho ya manabii. kwamba mpaka mbingu na dunia zitaka potoweka, hakuna hata herufi moja ya sheria itakayopotea mpaka shabaha yake ikamilike

27``Mmesikia walivyowafundisha watu wa zamani kwamba, `Usi zini'. 28Lakini mimi nawaambia: ye yote atakayemwangalia mwa namke kwa kumtamani, amekwisha kuzini naye moyoni mwake

31``Pia mliambiwa kwamba, `Mtu ye yote anayemwacha mkewe ampe talaka.' 32Lakini mimi nawaambia, ye yote atakayempa mkewe talaka isipokuwa kwa kosa la uasherati, anamfanya mkewe mzinzi. Na ye yote atakayemwoa mwanamke aliyepewa talaka anazini.''

My Take: Yesu alihalalisha talaka kwa kosa moja tu, UZINZI na huyu mwanaume kwa kuoa mke mwingine anafanya uzinzi, Huyu mama pamoja na kuwa wamempisha nyumba bado anaishi na mzinzi Biblia imekataa, kama wewe ni Mkristo safi unayependa kumpendeza Mungu acha kumpendeza mumeo achana naye mara moja kwani kwa kubaki kwako katika ndoa hii unashiriki dhambi mama.
 
Huyu mama ana uvumilivu mbaya, yaani 'lethal'! Uvumilivu wa aina hii ni sawa na suicide. Ushauri wangu kwa huyo mama ni huu tu: TIMUA HILO FISADI. Aibu kabisa hili, linaaibisha wanaume wote. Timua hilo fisadi liondoke na mazagazaga yake (hawara na watoto), yatajiju huko yaendako.
 
Kwanza nimpe pole sana Mama huyu na hongera kwa uvumilivu. Niliwahi kupatwa na uzoefu huo wakati nakua--nikiwa shule ya Msingi. Mama yangu Mzazi alipitia mapito hayo na bado anapitia kwa kiasi chake.

Ukiwa mwongo au mnafiki kama wengine walivyoita basi ukubali kubeba gharama zake.Kwa maoni yangu kama wengine walivyosema hizo ndo gharama zake kama hawezi kuzibeba basi aeleze ukweli ili wazazi wake wamsaidie. Hakuna Mchungaji wala Sheikh atakaye ruhusu maisha ya jinsi hiyo. Hayo ndo madhara ya huruma isiyo huruma.

Kimungu anatimiza ile amri ya Mpende adui yako kama nafsi yako lakini kwa ujumla gharama yake ni kubwa. Endelea kuvumulia MUNGU atakulipa.Wakati ukiendelea na uvumulivu huo kama ni mwokovu mzuri basi mwombe MUNGU akuondoe katika kifungo hicho maana ni kifungo kibaya kinachoweza kukusababishia kupoteza maisha yako kwa magonjwa.

Mungu na akupe AMANI yake.
 
Umeshakiri udhaifu uliofanya kujenga uongo kwa kumlinda mke mwenzio Aendelee kuishi hapo ndani. Uongo ni dhambi itakutafuna tu siku hadi siku. Sijui uliogopa nini wakati taratibu zipo. Hayo sio mapenzi ni ujinga. Sasa ni vyema ukubali kuwajibika na udhaifu wako mwenyewe ulishakubali kufujwa.
 
Khaaa kuna wamama ni wavumilivu hadi huwa nahisi wamerogwa...
 
Duhh huyu mwanamke ni kati ya wanawake bora ktk karne. Mama mvumilivu na mjasiri. Wanawake wachache wa aina hii.
 
Cha kufanya hapo yy angehama na watoto wake akachukua na kile anachojua ni chake kisha akaenda kukabidhi nyumba shirikani ht kwa kudanganya kajenga yake. Baada ya hapo shirika watachukua nyumba yao na huyo bwana na bi mdogo wangejua nn cha kufanya.
Au achukue watoto apeleke boarding school hlf asitishe huduma zote nyumbani,hao wengine watajua wao namna ya kuishi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom